Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านซ่อมคอมดีๆให้ผมหน่อย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านซ่อมคอมดีๆให้ผมหน่อย ครับ

แนะนำร้านซ่อมคอมดีๆให้ผมหน่อย ครับ

เครื่องผม มันเปิดติดแล้วไม่มีอะไรขึ้นเลยครับ ทุกอย่างเหมือนปกติครับ แต่ไม่มีอะรัยขึ้นเลย ลองสลับจอ ลองเปลี่ยนการ์ดจอ แล้ว 2 อย่างนี้ไม่เสียครับ ผมเลยคิดว่าน่าจะยกไปให้ช่างดูดีกว่า ผู้รู้ผู้มีประสบการณ์ช่วยแนะนำร้านดีๆให้หน่อยครับ หรือมีรัยแนะนำก็ได้ ครับ ไม่อยากเสียตังเยอะครับ T_T ช่วยหน่อยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ปล.มันเหมื่อนเข้าไบออสไม่ได้เลย ครับ แนะนำด้วยน่ะครับ

ไมเคยไปซ่อมอะ มีแต่เทสแล้ว ตัวไหนเสีย ก้อเอาตัวนั้นไปเคลมคับ แค่นี้จบ

Comment

เข้าไบออส ได้ป่าวครับ ถ้าไม่ได้ก็คงบอร์ดมั้งครับ รอผู้ฟันธงคนต่อไปครับ

Comment

Working...
      X