Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอชิล vs หมาบ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอชิล vs หมาบ้า

ถามเพื่อนๆ ที่เล่น 8600 หน่อยนะคับว่าจะเล่นตัวไหนดีระหว่าง อินโนไอชิลเอ๊กสไตร์3 620/1800 กับ เจ้าหมาบ้า xxx ซิงค์ ZALMAN 680/1600 ซึ่งราคามันพอๆ กัน งบ5000 อยากรู้ว่าตัวไหนมันน่าเล่นกว่ากันอ่างับ GTS ไม่เอานะคร้าบ เงินบ่ถึง เอาแค่ 2 ตัวนี้นะคับ

XFX

Comment

Isis VS Maytr ?

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        Isis VS Maytr ?

เอามี่แดง vs มี่ขาว

Comment

XFX

Comment

2 รุ่นนี้ Ichill จะดีกว่าที่ Mem 1.0ns ลากได้ไกลกว่า (1.0ns ตัวนี้รหัสเดียวกันกับ8600GTS)

Comment

ชอบไอชิ่ว เหอๆ

ซิงค์มันมีประโยดตรงย่างหมึกนี่แหละ

Comment

ไอซิส+หมาน้ำแข็ง 5555

Comment

ชอบหมาบ้าน่ะ

Comment

iChill
                    ผมว่า น่าจะดีกว่านะ คับ ^^
                    แต่ก็ แล้วแต่คนชอบ ผมชอบ iChill ผมแนะนำให้เพื่อน ผมใช้มา 3 คน แว้ว 55+

Comment

iChill คร้าบบบ ผมใช้อยู่ 8600GT เล่น cysis ลื้นเลยคร้าบบ(ปรับกลาง ๆ ถึง สูงบางอัน อิอิ) และก็หลาย ๆ เกมส์ ลื้นจนเคลียร์มาหลานเกมส์เลย เอิ๊ก ๆ

ปล. ยังไงก็แล้วแต่ชอบครับ ตอนแรกก็จาเอา XFX แต่สั่งของมะได้เลยต้อง iChill แต่ก็คุ้มครับ

Comment

งบ 5000 เล่น 3850 ไม่ดีกว่าเหรอคับ แรงกว่าเท่าตัวเลยนะ 8600GT ผมใช้แล้วครับ มันเล่น crycis ไม่ได้ครับ มันตุก ต้องปรับ 1024*768 mediamเลยมาซื้อ 3850 นี่หล่ะ ลื่น กางเกงหลุดเลย หุหุ

Comment

ไปเอา 3850 อีกคนดีกว่าเพิ่มอีกนิดได้ดีกว่าเป็นกองเลย

Comment

Working...
                          X