Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง3870กะ8800gtช่วยเลือกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง3870กะ8800gtช่วยเลือกที

กะลังจะซื้อ2การ์ดรนี้ช่วยทีเติมลงให้หน้าช่สงเลยนะครับเช่น
    เย็น-3870
    อย่างนี้ครับ

ประหยัด-
    แรง-
    คุ้มยาวหนานไม่ตกรุ่นไว-
    ไม่ร้อน-
    ไม่พังง่าย-
    ยี้ห้อ3870-
    ยี้ห้อ8800gt-
    ช่วยแนะนำทีนะครับเลือกไม่ถูก

มาถามเพิ่มว่า MB น่ะ SLI/CF ???

Comment

ไม่ทั้งSLI/CF

Comment

ประหยัด- 3870
        แรง-8800GT
        คุ้มยาวนานไม่ตกรุ่นไว- เจ๊ากัน
        ไม่ร้อน- 3870 เย็นกว่า
        ไม่พังง่าย- พอกัน(มั้ง)
        ยี้ห้อ3870- ก็ดี
        ยี้ห้อ8800gt- ก็ดีอีกนั้นล่ะ
        สรุป-แล้วแต่ท่านจะชอบครับ

Comment

งืมๆเอาเข้าไปยังลังเลอยุ่ขอหลายๆหน่อยครับ

Comment

หาอ่านก่อนได้ปะครับกระทู้แนวนี้มีเป็นภูเขาเลากา ชนิดที่ว่า อ่านทั้งคืนคุณก็อ่านไม่หมดครับ ลองใช้คำสั่ง ค้นหาของเวปให้เป็นประโยชน์ดูครับผม

Comment

,พอๆกันละครับ แต่ 88 จะไปกว่านิดนุง แล้วแต่ชอบครับ ก้อเหมือน honda กับ yamaha หล่ะครับ หุหุ หรือว่า เหมือน อั้ม พัชราภา กับ แพนเค๊ก แล้วคุณจะเลือกใครหล่ะ ก๊ากกกกกกกกกก

Comment

^^^

เลือกทั้ง 2 คนเลยได้่ป่าว * *a

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                  ^^^

เลือกทั้ง 2 คนเลยได้่ป่าว * *a
                  ไม่ได้ครับผมมีแท่งเดียว

Comment

DinDo
                    อันละ 1600-3400 ขายเกลื่อน

กร๊าก.ก.ก.....ก....ก...

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
                      ไม่ได้ครับผมมีแท่งเดียว
                      ..งั้นก็แซนวิชละกัน

Comment

เงินถึงอยากแรงก็ 8800GT อยากประหยัดอีกหน่อยก็ 3870 ครับ

Comment

งั้น เอางี้ เอางี้ ถ้าไม่เลือก 3870 มีเรื่องกับผมแน่ๆครับ

ช่วยลดภาวะโลกร้อน เพราะเย็นกว่า ประหยัดไฟกว่า(นิดหน่อยมั้ง) ที่สำคัญ ถูกกว่า แถมชอบทำให้ดีใจ เมื่อเปลี่ยนไดรเวอร์แล้วแรงขึ้นกว่าเดิม

Comment

เอาภาพสวย ATI
                            เอาเฟรมเรตเยอะ nVIDIA
                            สรุป เอาอันที่ชอบละ

Comment

.........

Comment

Working...
                              X