Announcement

Collapse
No announcement yet.

____ช่วยสอนBACK UPหน่อย______

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ____ช่วยสอนBACK UPหน่อย______

พอดีผมเป็นหนึ่งที่ ชอบ มีปัญกากับวินโดว์ เลยต้องลบลงใหม่อยู่หลายแล้ว ขี้เกียจลงโปรแกรม เสริมต่าง load pacth เกมต่าง มันนาน สมควรทำยังไงดีครับ มี3 ได Cวินโดว์ Dโปรแกรม Eเกม

มี3 ไดร์ แต่ HDD ลูกเดียวปะ ถ้าอย่างนั้นก็ SAVE ลง แผ่น DVD ไว้เลยครับ ถ้าเอาแน่นอนที่สุดนะ

Comment

มันพอมีโปรแรกมช่วยรึป่าวครับ เพราะว่าท่าSAVEลง DVD คงป่ะ 15 แผ่น มึนเลย

Comment

ถ้างานนั้นสำครัญมาก ไปซื้HDD อีกลูกเลย

Comment

ผม มี 80 2ลูกแล้วครับ

Comment

Working...
          X