Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี2คำถามเกี่ยวกับการ์ดจอและเกมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี2คำถามเกี่ยวกับการ์ดจอและเกมครับ

1. คือ เห็นการ์ดจอ HD3850 มีหลายยี่ห้อ ทั้ง ปาร์ก/พาวเวอร์คัลเลอร์/อื่นๆ

ราคาต่างกันมาก อยากถามว่า คุณภาพ ต่างกันหรืปล่าวครับ

2. เสป็คผมคือ AMD 64 X2 4000+ 2.2 GHz.

RAM 2.00 GB

VGA จาซื้อHD3850 อ่าครับ

ถามว่า เล่นCrysis ได้หรือปล่าวครับ ถ้าได้ได้ภาพเท่าไหรครับ High / Very High / ... ตอบทีครับ

ลืมบอกครับ เล่น XP/Vista แนะนำด้วยครับ

Comment

Originally posted by msnmaimsn View Post
      1. คือ เห็นการ์ดจอ HD3850 มีหลายยี่ห้อ ทั้ง ปาร์ก/พาวเวอร์คัลเลอร์/อื่นๆ

ราคาต่างกันมาก อยากถามว่า คุณภาพ ต่างกันหรืปล่าวครับ

2. เสป็คผมคือ AMD 64 X2 4000+ 2.2 GHz.

RAM 2.00 GB

VGA จาซื้อHD3850 อ่าครับ

ถามว่า เล่นCrysis ได้หรือปล่าวครับ ถ้าได้ได้ภาพเท่าไหรครับ High / Very High / ... ตอบทีครับ
      คุณภาพไม่ค่อยกันต่างมากนะ พอๆ กันหมด (น่าจะต่างที่ประกันนะ)

ไม่เกี่ยงประกันก็เอาตัวถูกๆ ก็ไม่มีปัญหา นะ

ใช้มาแล้ว All High แรม 2GB + E6600 + HD3850 มีหน่วงๆ เป็นบางช่วง ต้องปรับ Medium ซัก 2-3 ตัว ลื่นปืดดดด หรือ All Mehigh ลื่นหัวแตก

Comment

Working...
      X