Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Flaps ตัวเต็มครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Flaps ตัวเต็มครับ

ไม่รู้ผิดหมวดหรือเปล่า แต่ใครมี ส่งมาให้หน่อยนะครับ Pm มาเลยจ๋า

Flaps มันคืออะไรเหรอครับ มาขุดให้

Comment

ok

ว่าแต่ใช่ Fraps รึปล่าวอ่ะ ถ้าไม่ใช่นี้แป๊กเลย

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
        ok

ว่าแต่ใช่ Fraps รึปล่าวอ่ะ ถ้าไม่ใช่นี้แป๊กเลย
        ก็นั่นแหละ ผมถึงถามเค้าอีกที

Comment

มันคือโปรแกรมโชว์เฟรมเรตและจับภาพหน้าจอระหว่างเล่นเกมส์ครับ

ปกติเป็น Freeware นิ

Comment

อิอิ

Originally posted by คิม View Post
            มันคือโปรแกรมโชว์เฟรมเรตและจับภาพหน้าจอระหว่างเล่นเกมส์ครับ

ปกติเป็น Freeware นิ
            แต่บางฟังชั่น ต้อง register เสียตังก่อนถึงจะใช้ได้ อะคับ
            ปล.ถ้าใครมี ขอ ด้วยคนนะครับ

Comment

Working...
            X