Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าต้องการไห้เมี่อเราเปิดคอมแล้วมันต่อเนตอัตโนมัต ต้องตั่งค่าอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าต้องการไห้เมี่อเราเปิดคอมแล้วมันต่อเนตอัตโนมัต ต้องตั่งค่าอย่างไรครับ

ถ้าต้องการไห้เมี่อเราเปิดคอมแล้วมันต่อเนตอัตโนมัต

ต้องตั่งค่าอย่างไรครับ

ไช้ ADSL แบบโมเดม ครับไม่ได้ไช้เร้าเต้อ

ถ้าเป้นของ ทรู ถ้าเรามี user และ pwd แล้วหลังจากติดตั้งไปครั้งนึงแล้วให้ลบออกแล้วติดตั้งใหม่อีกครับแล้วเลือกการติดตั้งแบบ มี user pwd แล้วมันจะมี icon มาให้สองตัว ตัวแรกจะเป็นไอคอนทรูสีแดง ตัวที่สองจำสีไม่ได้ครับให้ใช่ตัวที่สอง ดับเบิลคลิ๊กเข้าไปแล้วเลือก option การ connet เลือกเป็น auto connet windows startup แค่นี้ก็เสร็จแล้ว ครับ

ถ้าเป็นโมเต็มตัวอื่นไม่รู้ครับ

Comment

เปิด ie แล้วตามภาพงับ
      คุณจะมี connection อยู่ 1 อัน
      นั่นแหล่ะ
      Attached Files

Comment

Working...
      X