Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปซื้อ cpu amd black 5000 เขาไม่มีพัดลมกับซิงค เเละ ซีลิโดนเเถมหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปซื้อ cpu amd black 5000 เขาไม่มีพัดลมกับซิงค เเละ ซีลิโดนเเถมหรอครับ

หรือผมโดน จิกจากร้าน เเย่เลย ซื้อหมดไปหมื่นกว่า ร้านนี้ทำกันได้ กลับมาดันไม่ได้เล่น

ร้านไหนระบุมาเลยสิครับ อิอิ

Comment

BlackEdition ทุกรุ่นไม่มี StockFan ให้ครับต้องหาเอาเองเนื่องจาก AMD คงเล็งเห็นว่า CPU ตัวนี้ออกแบบมาสำหรับนักโอเวอร์คล๊อกไงครับ เพราะโดยปกติซิงค์เดิมก็คงเอาไม่อยู่

Comment

สรุปว่าไม่ได้ให้มาอยู่เเล้วใช่ไหมครับ ผมจำชื่อร้านไม่ได้ ไปกับเพือ่น ดีที่ไม่บอกชื่อร้าน งั้นเสียหายเลย ไม่รู้จริงเเล้วไปว่าเขา ร้านดีส่งสเริม ร้านเลวเหยียบให้จม

Comment

Originally posted by watshiki View Post
          สรุปว่าไม่ได้ให้มาอยู่เเล้วใช่ไหมครับ ผมจำชื่อร้านไม่ได้ ไปกับเพือ่น ดีที่ไม่บอกชื่อร้าน งั้นเสียหายเลย ไม่รู้จริงเเล้วไปว่าเขา ร้านดีส่งสเริม ร้านเลวเหยียบให้จม
          ไม่มีแน่นอนครับ ถ้าเป็น BlackEdition

Comment

ร้านก็น่าจะบอก หรือแนะนำซักหน่อยว่ารุ่นนี้ไม่มีซิ้งค์มาให้ เพราะบางคนก็ไม่รู้

Comment

Originally posted by TUmee View Post
              ร้านก็น่าจะบอก หรือแนะนำซักหน่อยว่ารุ่นนี้ไม่มีซิ้งค์มาให้ เพราะบางคนก็ไม่รู้
              เห็นด้วยครับ ทางร้านน่าจะบอกเอาไว้

Comment

มันไม่ดีหรอครับ เอามาโยนให้ผมดีกว่า อิอิ

Comment

Working...
                X