Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD LG เคลมได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD LG เคลมได้ที่ไหนครับ

ขอที่อยู่หน่อยครับ เอาแบบเปลี่ยนตัวใหม่ได้ยิ่งดีครับ แล้วผมซื้อจากงานคอมมาร์ทใบจองเป็นของ hardware house อย่างนี้ผมต้องเคลมผ่านทางเค้าหรือตรงไปที่ศูนย์ของLGได้เลยครับ

ศูน LG จ๊ะ พันพิปมี

Comment

อยู่ชั้นไหนหรือครับ

Comment

ชั้น 2 ด้านหลังของพันทิพย์ถ้าจำไม่ผิดนะ อิอิ

Comment

ผมไปที่ ตากสินซอย14ครับ ศูนย์ใหญ่เลยครับ ก่อนไปโทรไปหาก่อนนะครับว่ามีจอรุ่นที่เราจะไปเครมมั้ย ถ้าไม่มีให้เค้าหาจอมาให้ใช้แทนด้วย ถ้ามีจอรุ่นของเราก็บอกเค้าว่าเก็บให้เราด้วยเราจะเข้าไปวันไหนบอกไป(อย่าลืมถามชื่อคนรับโทรศัพท์นะครับ) อ้อแล้ววันที่เราไปจะให้ติดต่อคนชื่ออะไรแผนกไหน เด๋วจะไปแล้วไม่ได้ของ+เสียอารมย์ครับ แต่ศูนย์นี้ตอนผมไปก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ พนักงานตอนรับดีแต่ รอเครมนานไปหน่อยประมาณ1 ช.ม ครับผ้ม

Comment

อิอิ เพิ่งเอา CRT ไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่ตากสินมาครับ

Comment

Working...
            X