Announcement

Collapse
No announcement yet.

Oc Am2 3200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Oc Am2 3200+

ผมใช้ 3200+ กะบอด asus m2npv-vm ไม่ทราบว่าจะoc ได้มากสุดประมาณเท่าไรคับ

รุ่นนี้ผมลองหลายเครื่องแล้ว ต้องบอกว่า ไม่ประทับใจครับ ไม่ว่ากันนะครับถ้าบอกตรง

2.2 กิก ก็มากแล้วครับ เป็นที่บอร์ดนะครับ

Comment

แล้วความร้อนอ่ะคับประมาณเท่าไร มานถึงพอดี

Comment

40 กว่า องศา ครับ ไม่มีปัญหาหรอก ครับเรื่องความร้อนครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ผมลากได้2.12เองอ่ะคับ ไม่ถึง2.2 พอลากมากว่านั้นมานเดี้ยง-*-

Comment

งั้นก็คงประมานั้นแล้วละครับ ลองหา M2N-E เห็นมีคนขายมือ2แล้วนะ
              รับรอง ได้อีกไกลครับ

Comment

Working...
              X