Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรโกงเกมส์ Warcraft 3 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรโกงเกมส์ Warcraft 3 หน่อยครับ

ยังจำสูตรเกมส์กันได้ไหมเนี่ย มันเก่าไปซักหน่อยน่ะ
    ได้แผ่นมาหลายปีแระ แต่ไม่ได้เล่นซักทีครับ
    เลยแวะมาขอสูตรโกงเกมส์ ไว้ก่อนครับ

ขอบคุณครับ

greedisgood เพิ่มไม้+ตัง 500
    iseedeadpeople เปิดแผนที่

Comment

แวะมาตอบแล้วอย่างไวเลยครับ

มีเพิ่มอีกไหมครับ
      จำได้ว่า อมตะ (ใช้ตอนหมดทางสู้จริงๆ+แค้น)
      เพิ่มเงิน+ทอง ทีละ....

ขอบคุณครับที่แวะมาตอบ
      Last edited by Chan; 29 Jan 2008, 12:25:00.

Comment

greedisgood 99999 (เลขข้างหลังคือจำนวนเงินและไม้ที่ต้องการ)
        whosyourdaddy อมตะและฟันทีเดียวตาย

Comment

Warpten สร้างแบบเร็ว

ผมว่าไปโหลด Trainer มาเลยดีกว่าครับ แต่ถ้าจะให้มันส์จริงๆ อย่าโกงครับ สนุกมากๆ

ผมโกงเฉพาะที่ไม่ผ่านจริงๆ แก่แล้ว เล่นไม่สู้เด็กๆแล้ว

Comment

ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับทุกๆคำตอบ
            ก็พยายามจะไม่โกงล่ะครับ

เพราะแก่แล้วเหมือนกัน 5555

Comment

-WTF

Comment

Working...
              X