Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนhack hotmail จะแก้อย่างไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนhack hotmail จะแก้อย่างไรดีครับ

โดนhack hotmail จะแก้อย่างไรดีครับ

โดนแก้คำถามกับ เมลที่รับพาสเวลารีเซทพาส หมดเลยครับ(มีไว้ทำไมไม่รู้แก้กันได้ง่ายๆเลย)

support ของ hotmail ใช้เมลอะไรเหรอครับพิมพ์ไทยไปได้หรือเปล่า(ไม่เก่งอังกฤษครับ)

ถ้ามีเบอร์โทรที่ไทยก็จะดีมากๆครับ

ขอบคุณครับ

ไม่มีทางแก้ครับ ผมเคยโดนสมัครใหม่อย่างเดียว T^T

Comment

สมัครใหม่เช่นกันครับ

Comment

ถ้า ok ถูกต้อง รบกวนกรุณา โอนเงินมาอีกบัญชีที่ ธนาคาร ไทยพาณิชย์ ชื่อ K.Suchada เลขบัญชี 1602335108 ออมทรัพย์

เมื่อได้รับแล้วจะรีบทำการส่งให้เร็วที่สุด

29.01.51
        04.25 am

""""ข้อความข้างต้นคือคนแฮคจะให้ลูกค้าผมโอนเงินเข้าบัญชีตัวเองครับ"""

จะลองให้เพื่อนตามตัวดู อยากเจอตัวจังทำผมวุ่นทั้งวัน เฮ่อ

keylogger ใช้โปรแกรมไหนจัดการดีครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ยังไงก็รีบเเจ้งลูกค้าของคุณก่อนนะคับเด่วโอนให้มันละเเย่เรย
          ส่วนวิธีเเก้ไม่รุ้เหมือนกันคับไม่เก่ง รอ GURU ท่านอื่นดีกว่า
          เเต่ถ้าสมัครใหม่ ถ้าเกิดมันเป็นคนใกล้ตัวหรือมีสายใกล้ตัวคุณก็คงโดนอีก รึป่าว...

Comment

Hack คืนงับ ==a"

Comment

น่าส่งให้พี่ตี๋ หาชื่อภาษาไทยมานะครับ น่าจะตามตัวง่ายขี้น

Comment

แจ้งความครับผิดพรบเต็มๆ

Comment

แจ้งความกับ ตร. ท้องที่ไว้ก่อนเลยครับ งานนี้โดน 2 กระทงครับ เท่าที่เห็น

1. ผิดพรบ. อาชญากรรมทางคอมพิวเตอร์ ... ว่าด้วยการเข้าถึงข้อมูลโดยมิชอบ ... ไม่รู้โทษแค่ไหน

2. ผิดข้อหา 'รีดเอาทรัพย์' ไม่รู้มาตราอะไร คล้ายๆ กรรโชกทรัพย์ แต่ รีดเอาทรัพย์ไม่มีการใช้กำลังประทุษร้าย ... อันนี้เจออาญา ติดคุกถึง 10 ปี ขอรับ

- แจ้งความที่สถานีตำรวจท้องที่ก่อน แล้วเดี๋ยวตำรวจเขาจะประสานไปยังผู้เชียวชาญใน สตช. เอง ... เตรียมข้อมูลชื่อบัญชีที่ให้โอนเงินให้พร้อม

sigpic

Comment

ไม่ว่ากรณีใดๆ ห้าม Hack คืนโดยเด็ดขาด อาจกลายเป็นผู้กระทำผิดไปซะเอง ... เพราะท่านไม่มีสิทธิเข้าถึงระบบข้อมูลของ Hotmail

sigpic

Comment

แจ้งไม่ได้เพราะสินค้าผมอโคจรครับ อิอิ

คงต้องตามหาอย่างลับๆ และจ้างคนอื่นด้วย

ใครสนใจตามได้มีรางวัลครับผม

ขอบคุณครับ

Comment

งั้นก็ทำใจล่ะครับ สุดปัญญาช่วย เลยหว้าอุตส่าห์เรียกคุณ mercadix มาช่วยอีกแรง

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
                          งั้นก็ทำใจล่ะครับ สุดปัญญาช่วย เลยหว้าอุตส่าห์เรียกคุณ mercadix มาช่วยอีกแรง
                          ถ้าเป็นเรื่องผิดกฎหมาย กระพ้มขออนุญาต ถอนตัวนะครับท่าน ... (ไปเต๊อะท่าน tanawat30 ป่ะ ป่ะ) ... ขออภัยครับ

sigpic

Comment

ขอบคุณครับผมก็ตามได้ระดับนึง เดี๋ยวให้เพื่อนๆตามต่อครับ

Comment

สมัครใหม่เลยครับ

Comment

Working...
                              X