Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ GEARS OF WAR ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ GEARS OF WAR ครับ

ผมเล่นไปถึงด่านที่ทำลายปั๊มลาวา ใต้ดินแล้วนะครับ แล้วผ่านเข้ามาด่านในเมืองแล้วเล่นไปซักพักผมก็ออกจากเกมส์ครับ พอกลับเข้าไปเล่นใหม่ มันบอกว่าไม่พบข้อมูล CHECKPOINT ครับ เข้าไม่ได้ มันเกิดจากอะไรครับ แก้ไงดีครับ หรือใครมี CHECKPOINT หรือ save ช่วงด่านนี้ผมขอหน่อยครับ

อัพ Patch เกมส์ยังครับ

Comment

ยังเลยครับ เอ....แต่ว่าผมก็เล่นมาหลายด่านก็เพิ่งมาเป็นนี่แหละครับ งงเหมือนกัน

Comment

Working...
      X