Announcement

Collapse
No announcement yet.

Silent Tower support AM2 หรือ 775 หรือไม่ครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Silent Tower support AM2 หรือ 775 หรือไม่ครับ ??

ของผมซื้อมา 3 ปีแล้วครับ ใช้กับ 939

อยากเปลี่ยนเครื่อง เลยเข้ามาถามว่ามันใส่กับ AM2 หรือ 775 ได้หรือไม่

พอดีผมเห็นคนลงขายในบอร์ด เค้าบอกว่าใส่ได้ทั้ง AM2 และ 775

แต่ตอนที่ผมซื้อ 3 ปีที่แล้ว มันยังไม่มี AM2 และ 775 เลย

1. ของเดิมใส่ 775 กับ AM2 ได้อยู่แล้ว ?
    2. หรือว่า Lot ใหม่ๆ เค้าเพิ่มขาแบบใหม่ที่ support 775 กับ AM2 ??
    3. ถ้าข้อ 2 เป็นจริง มันมีขาขายแยกมั้ยครับ ??

ขอบคุณครับ
Working...
X