Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำ touch screen อ่ะ ทำไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำ touch screen อ่ะ ทำไงบ้าง

มีใครพอรู้ราคา ร้านที่ทำบ้างอ่ะครับ

จะทำกับ โน๊ตบุ๊ก Hp dv2518tx อ่ะ

ที่ทำเพราะ เบื่อพวกที่ชอบมาจิ้มที่จอ จิ้มซะแทบทะลุ เจ้าของรักษาแทบตาย

มันมาทำเพิ่มได้ด้วยหรอครับ

Comment

Originally posted by oakk View Post
      มันมาทำเพิ่มได้ด้วยหรอครับ
      ผมว่ามันทำได้ดิ

เกมจับผิดที่จิ้มๆ มันก็ คอมธรรมดาเนี่ยแหละ

เมื่อปีที่แล้วเดินผ่านพันทิพ เห็นป้ายโฆษณาบอกว่า รับทำ จอtouch screen แต่ไม่ได้เข้าไปถาม

Comment

ดันๆๆๆ ครับ

Comment

ถ้ามีประกัน ถ้าทำจะหมดประกัน

Comment

มันทำไงหรอครับบบ บอกทีครับ อยากทราบด้วยคน

Comment

ทำ Touch Screen ได้
              แต่ไม่เหมาะกับ โน๊ตบุ๊ค ครับ
              มันเหมาะกับ พวก จอของ PC มากกว่า
              แถมราคาก็ไม่น่าพิศมัยเท่าไหร่

วิธีก็แค่นำแผ่น Touch Screen ขนาดเท่าจอมาครอบ
              และติดตั้งอะไรเพิ่มนิดหน่อย

อยากได้ NoteBook มี Touch Screen
              ลงทุนซื้อใหม่ รุ่นที่เป็น Touch Screen เลย ดีกว่า

Comment

ราคาน่าจะโหดครับ

Comment

Working...
                X