Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะประกอบใหม่ให้เพื่อนเน้นเกมส์ ประมาณนี้พอป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะประกอบใหม่ให้เพื่อนเน้นเกมส์ ประมาณนี้พอป่ะครับ

X2 5200 ไม่เอาไปคล็อกใช้เดิม ๆ
    Asus M3a / MSi รุ่นอะไรจำไม่ได้ที่ิชิพเป็น 790 ( มีรุ่นอื่นแนะนำได้นะครับพอดีไม่ค่อยได้ติดตาม Hardware )
    Ram Kingston bus 800 1gb.x2
    Hdd 320 gb. SATAII wes / Sea
    VGA 3870 ยี่ห้ออะไรดีครับ หรือจะเอา 8800GT ดีกว่ากันครับ จะเอาไปต่อจอ 22 นิ้วนะครับแจ้งไว้ก่อนอยากได้แรมเยอะหน่อยเดี๋ยวรันไม่ทัน
    DVD Asus DVD-RW
    Case CoollerMaster Elite 330
    Power อันนี้ถามนิดนึงกี่วัตต์พอครับ ซัก 470 ของ CoollerMaster พอป่ะครับ หรือมีตัวไหนแนะนำได้ครับ

ในงบ 28000 น่าจะพอนะครับ เคสอย่างเดียว ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ

ถ้าชอบ AMD งบขนาดนี้ มันต้อง HDD RAID ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ถ้าชอบ AMD งบขนาดนี้ มันต้อง HDD RAID ได้แล้วครับ

ขอบคุณครับแต่เพื่อนไม่รู้เรื่องคอมพ์หรอกครับให้ผมทำให้พอดีผมชอบ AMD เลยจัดเป็น AMD ไปให้นะครับ ไม่ Raid ไม่ คล็อก ประกอบให้ยังงัยใช้ยังงันครับ เลยเอาของแรง ๆ หน่อยครับ พร้อมใช้ว่างั้น

Comment

Working...
      X