Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ปรับค่ากราฟฟิกเกมGEทำไมเป็นแบบนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ปรับค่ากราฟฟิกเกมGEทำไมเป็นแบบนี้คับ

คือว่าผมจะเข้าไปปรับค่ากราฟฟิกของเกมแล้วแต่พอเข้ามาก็เจอภาษาแบบในรูปและแทบที่ปรับยังมีขนาดใหญ่อีกด้วยจะทำไงให้ภาษาเป็นภาษาไทยและปรับแทบให้เล็กเพื่อกดเซฟได้อ่ะคับช่วยผมที
    Attached Files

GE นี้ guitar hero ใช้มะครับ

Comment

granado espadaคับ-*-

Comment

มันต้องลง Manual Path อ่ะถ้าออโต้แพ้ทจะเป็นเช่นนี้แร

Comment

ge = greane(เกรียน)nado espada

ล้อเล่นนะคับอย่าโกรทผมอ่ะ

Comment

ลองลงใหม่ แล้ว โหลด แพท ใหม่ดูคับ

Comment

Working...
            X