Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~ ของชุดนี้ซื้อที่ เซียร์ จะหาได้ครบป่ะครับ ~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~~ ของชุดนี้ซื้อที่ เซียร์ จะหาได้ครบป่ะครับ ~~

CPU X2 5000 BlackEdition
    HeatSink ZALMAN 9700 NT
    M/B MSI K9A2 CF
    RAM Corsair Vs 1024/667*2 Kit [2 gb]
    VGA Spark HD3850 BlueGiant

ถ้าหาได้ไม่ครบก็จะไป พันทิพ

ถ้าไปพันทิพจะไปซื้อร้านไหนดีครับ

เดินซื้อทีละชิ้นทีละร้าน หรือซื้อร้านเดียวทั้งหมดไปเลยดีกว่ากัน ครับ

เกี่ยวกับเรื่องประกันต้องดูอุปกรณ์ที่เป็นประกันของอะไรเป็นหลักครับ

รบกวนตอบด้วยน่ะครับ อิอิ T_T

อันนี้ไม่น่าจะมีที่เซียร์ครับ

Comment

Originally posted by กิ๊-ก-ก๊-อ-ก View Post

อันนี้ไม่น่าจะมีที่เซียร์ครับ
      บอร์ด MSI ก็อาจจะไม่มีด้วยครับ

Comment

Working...
      X