Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามพวกนายเหลือเกินครับว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามพวกนายเหลือเกินครับว่า...

พอจะมีเกมรถแข่งแบบใหนบ้างอ่ะคับที่เล่นได้คล้าย ๆ nfs เพราะเครื่องผมสเปคค่อนข้างต่ำ(ไม่แน่ใจว่ามันจะเล่นได้หรือเปล่าไม่เคยลองอ่ะคับ ram 512 fx5200) ให้มันแต่งได้อะไรประมาณนี้อ่ะคับ รบกวนด้วยครับ อ้อ เกม nfs นี่มีลิขสิทธิ์มะคับของอะไรหรอคับกลัวโดนอ่ะคับเพราะผมเล่นในร้าน
    ขอบคุณคร๊าบ

Top Gear 2 ครับ มันส์สุดแล้ว

Comment

อันที่จริง nfs มันก็มีหลายภาคครับ ภาคเก่าๆ ก็กินสเปคน้อย
      ตัวล่าสุด carbon สเปคท่านก็น่าจะเล่นได้ระดับหนึ่งภาพอาจไม่สวยเพราะปรับได้ไม่มาก

ส่วนลิขสิทธิ์ น่าจะ ea ครับ

Comment

ลองหาภาคเก่าๆ หน่อยก้เล่นได้สนุกแล้วครับ FX 5200 เล่นได้สบายๆ

Comment

Working...
        X