Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำ ลำโพงกับการ์ด หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำ ลำโพงกับการ์ด หน่อยครับ

อยากได้ที่มันสวยๆ สีดำ มีรีโมท ไว้ดูหนังครับ เเต่ผมฟังไม่ค่อยเป็นหรอก ธรรมดาๆก้อได้ครับ

ขอรูปด้วยนะครับ ขอบคุณครับ งบไม่เกิน5000 ครับ

ช่วยระบุอีกหน่อยได้ป่ะครับว่าต้องการลำโพงที่เป็น 2.1 หรือ 5.1 อ่ะครับ
    แล้วส่วนใหญ่ไว้อยู่หนังล้วนๆเลยรึเปล่าอ่ะครับ
    หรือว่าฟังเพลงด้วย
    ใช้ส่วนไหนมากกว่ากัน

Comment

ดูหนังไม่ค่อยบ่อยอะครับ ฟังเพลงซะบ่อยกว่า(ก้อตั้งเเต่เปิดเครื่องยันปิดเครื่องน่ะเเหละครับ)
      2.1 ก้อพอเเล้วครับ ผมฟังไม่ค่อยเป็นอะครับ 2.1 กับ 5.1 ต่างกันยังไงยังไม่รุ้เลยครับ
      การ์ดเสียงคงไม่ต้องก้อได้ครับเอาเเต่ลำโพง สวยๆให้มีรีโมทด้วย เเต่ถ้าไม่มีก้อไม่เป็นรัยครับ
      ผมมาคิดๆดูเเล้ว งบเอาเเค่ 3000 ก้อพอครับ ขอบคุณครับเรื่องมากไปหน่อย แหะๆ

เเล้ว X3 2.1 มีรีโมท มั้ยครับ

Comment

X3/2.1 ไม่มีรีโมทครับแต่ Xforce5 มีรีโมทครับ
        ราคาค่าตัวประมาณ 3200 บาทครับ
        Attached Files
        Last edited by vrthestar; 29 Jan 2008, 22:20:04.

Comment

สวยครับ ถูกใจมากครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ชอบสีดำเหมือนผมเลย แต่ก่อนใช้ AVR ของ NAD เพราะสีมันด้วยดำเทาๆ ดี
            ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ 3808 ไม่สีดำ สีไม่แจ่มเลย

แต่ยกเว้นสาวๆ นี้ชอบขาวๆ

ไอ้โคมไฟสีเขียวๆ นั้นก็ไม่ได้เข้าเลย เปลี่ยนเป็นสีบรอนซ์ไปและ
            Attached Files

Comment

ชุดคอมผมก็ดำเหมือนกันคับ
              ตอนแรกซื้อแยกๆมา แต่ตอนหลังดันสีดำเหมือนกันแบบซะงั้น
              เลยเข้าชุดกันปะริยายครับ
              เด๋วถ่ายมาให้ดูบ้าง

Comment

ของผม ก้อดำยกชุดเหมือนกันครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by dekprik View Post
                  ดูหนังไม่ค่อยบ่อยอะครับ ฟังเพลงซะบ่อยกว่า(ก้อตั้งเเต่เปิดเครื่องยันปิดเครื่องน่ะเเหละครับ)
                  2.1 ก้อพอเเล้วครับ ผมฟังไม่ค่อยเป็นอะครับ 2.1 กับ 5.1 ต่างกันยังไงยังไม่รุ้เลยครับ
                  การ์ดเสียงคงไม่ต้องก้อได้ครับเอาเเต่ลำโพง สวยๆให้มีรีโมทด้วย เเต่ถ้าไม่มีก้อไม่เป็นรัยครับ
                  ผมมาคิดๆดูเเล้ว งบเอาเเค่ 3000 ก้อพอครับ ขอบคุณครับเรื่องมากไปหน่อย แหะๆ

เเล้ว X3 2.1 มีรีโมท มั้ยครับ
                  ไม่มีครับ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                    ชุดคอมผมก็ดำเหมือนกันคับ
                    ตอนแรกซื้อแยกๆมา แต่ตอนหลังดันสีดำเหมือนกันแบบซะงั้น
                    เลยเข้าชุดกันปะริยายครับ
                    เด๋วถ่ายมาให้ดูบ้าง
                    อย่าถ่ายภาพมาสวยเกินผมนะ

Comment

ของผมมิอาจเทียบได้หรอกครับ
                      แค่จอ wide เหมือนกัน

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                        ของผมมิอาจเทียบได้หรอกครับ
                        แค่จอ wide เหมือนกัน
                        ผมหมายถึงภาพถ่าย ถ่ายสวยเกินผม อิอิ

Comment

เด๋วกลับไปเอากล้องที่บ้านก่อน
                          หุหุ

Comment

Working...
                          X