Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง ลง drive card viba ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง ลง drive card viba ครับ

มันไม่ยอมขึ้นว่า new hardware นะครับเข้าไปดูใน พ๊อบมาตี้ มันก็ไม่มีเครื่องหมายอะไร เอ่ย ขึ้นมา
    ผมก็เลยโหลดไดร์เวอร์มาลง พอลงมันก็ไม่สามารถลงได้ประมาณว่ามันไม่เจอ hardware นะครับ
    อย่างงี้ผมต้องทำงัยถึงจะลงได้นะครับ

ต้องเจอก่อนนะครับ ถึงลงได้

เข้าไปปรับ bios ตรง sound on board เป็น disable ซะ

เป่าฝุ่นที่ slot pci หรือ ย้าย slot เสียบบนเมนบอร์ด

ใช้ยางลบถูที่ soundcard

ถ้ายังไม่ได้

ลองลง Window ใหม่ โดยเสียบการ์ดไว้ก่อนลง

ถ้าไม่ได้อีก.... ไม่รู้ครับ การ์ดอาจเสีย

Comment

ลองย้ายช่องเสียบการ์ดดูก่อนครับ ถ้ายังไม่เจอ เอายางลบถูที่หน้าสัมผัสของการ์ด ถ้ายังไม่เจออีก อาจจะต้องลอง เอาไปใช้กะเครื่องอื่นดู

Comment

ได้เลยยครับเดียวจะลองดู ขอบคุณคร้าบบบบบบบ

Comment

ถึงผุ้มีลำไส้

ถึงผู้มีไส้ โปรดอ่านข้อมูลที่มีประโยชน์เพื่อลำไส้ที่มีคุณภาพและดูแลลำไส้ก่อนที่จะไม่มีลำไส้ให้คุณดูแล
          คุณรู้ไหมว่าลำไส้ใหญ่เป็นถังขยะของร่างกาย ซึ่งเจ้าถังขยะนี้แหละเป็นที่มาของโรคกว่า90% ด่วน ล้างลำไส้ ลดอ้วน ล้างพิษ ป้องกันมะเร็งลำไส้ใหญ่
          สะดวก ปลอดภัยไร้กังวลขับล้างพิษเพื่อชีวิตที่ยืนยาว เห็นผลภายใน2-3ชั่วยาม พิเศษ Detoxต่อเนื่อง 3วันเพียง250บาท
          หรือทำ Detoxต่อเนื่อง15 วัน เพียง1,050 บาทเท่านั้น

สนใจติดต่อคุณวิศรุตา 04-0085-074

Comment

เวรแล้วไง โฆษณาเริ่มมาแล้ว -*-

Comment

ตาม คห 2-3 มีเท่านั้นแหละ ครับ ถ้าไม่ได้ ก็ การ์ดก็พังนะครับ

Comment

Working...
              X