Announcement

Collapse
No announcement yet.

Blower ราคา 300 กว่าบาทจะใช้งานได้ดีไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Blower ราคา 300 กว่าบาทจะใช้งานได้ดีไหมครับ ?

อยากถามว่า ถ้าจะซื้อ Blower ซักตัวเนี่ย ควรจะเก็บเงินซื้อตัวเป็นพันไปเลย หรือว่าซื้อ ตัวละ 300 กว่าบาท(ตัวค่อนข้างเล็ก) เอาไว้เป่า PC อย่างเดียวอ่ะครับ ไมไ่ด้เอาไปใช้งานทารุณ แต่อย่างใด คิดว่า มันจะใ้ช้งานได้ไหมครับ

เท่าที่เห็นก็มีที่ อมรฯ เซียร์งสิต, โลตัสรังสิต แล้วก็คงมีตามห้างสรรพสินค้าทั่วๆ ไปล่ะมั้งครับ

เอาแค่เป่าฝุ่น คัวนี้ก็เหลือแหล่

Comment

น่าจะรุ่นเดียวกับที่ผมใช้อยู่เลย ผมซื้อมา 200กว่าๆ ถือว่าดีมากๆเลยล่ะครับ เอามาเป่าคอมนานๆทีเดือนล่ะครั้งสองครั้ง เป่าทีฝุ่นกระจาย ลมแรงใช้ได้เลย ข้อเสียอยู่อย่างเดียวคือกดแช่ค้างนานๆไม่ได้ครับ ร้อนจี๋เลยจะไหม้เอาง่ายๆ

ผมแนะนำเลย คุ้มครับ (ถ้าเอามาแค่เป่าฝุ่นนะ)

Comment

ซื้อตัวเป็นพันคงไม่คุ้มเพราะนานๆใช้ที ตัวสามร้อยนี่สมเหตุสมผลแล้ว

Comment

ใช้อยู่ครับ เป่าอย่างเดียว โอครับ

Comment

แปลงปัดเอาก็สะอาดเท่ากัน 20 บาท ครับ

Comment

ตามท่าน wikorn เลยครับ เอาแปรงสีฟันที่ไม่ใช้แล้วอะครับ สะบัดๆ ถูๆๆๆๆๆ ฝุ่นล่วงเลยคับ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                อยากถามว่า ถ้าจะซื้อ Blower ซักตัวเนี่ย ควรจะเก็บเงินซื้อตัวเป็นพันไปเลย หรือว่าซื้อ ตัวละ 300 กว่าบาท(ตัวค่อนข้างเล็ก) เอาไว้เป่า PC อย่างเดียวอ่ะครับ ไมไ่ด้เอาไปใช้งานทารุณ แต่อย่างใด คิดว่า มันจะใ้ช้งานได้ไหมครับ

เท่าที่เห็นก็มีที่ อมรฯ เซียร์งสิต, โลตัสรังสิต แล้วก็คงมีตามห้างสรรพสินค้าทั่วๆ ไปล่ะมั้งครับ
                ตัวนี้แหละยอดมาก ลมอย่างแรง
                จะแรงไปด้วยซ้ำถ้าเอามาเป่าอุปกรณ์คอม
                บ้านหม้อ 3xx บาท

แนะนำตัวนี้แหละ ไม่ต้องไปซื้อตัวแพงๆ
                แต่ถ้าไม่เป่าไรมากมายก็ซื้อแปลงทาสีมาปัดฝุ่นก็พอครับ

Comment

ใช้ตัวในรูปอยู่ กดทีแรกปากส่ายเลยแรงจัด -*-

Comment

ใช้งานหนัก มากคงไม่ไหวครับ ของจีนตีตลาด ผมก็ว่าจะลองซื้อมา มันดันหมดก่อน

เอามาเป่าแอร์เป่าเคสอะไรพวกนี้ okเลยครับ

Comment

แล้วพวกท่านไปสอยที่ไหนกันมาัมั่งครับ แนะนำมั่ง ><"

ผมก็ตั้งใจจะใช้คู่กันเลยอ่ะครับ แปลงทาสี + Blower หุหุ สะอาดซะ อิอิ

Comment

ใช้ดีครับ ผมซื้อมา350 ไม่ต้องกลัวพังหรอก ใช้ไปเถอะ เป่าได้ทั้งวันแหละครับ เบื่อๆก็เอาไปเป่าแกล้งหมาแกล้งแมวเล่น หุหุ

Comment

พัดลมบ้าน1ตัว แปรงสีฟันหรือแปรงทาสีหรือพู่กันใหญ่ๆ

เปิดพัดลมจ่อไว้เบอ3จะเป่าทางไหนก็แล้วคุณเถอะและก็เอาแปรงเขี่ยๆๆเอา

ข้อควรระว้งอย่าหัรพัดลมไปทางที่มีคนอยู่เพราะขี้ฝุ่นจะเข้าตาเค้าและตาเราก็จะเขียวแทน

ไปล่ะ แว๊บบบ!!!

Comment

ใช้ๆไปเถอะมันไม่พังง่ายหรอก ใช้มาเป็นปียังไม่พังเลยครับ
                            ซื้อจากบ้านหม้อครับ สามร้อยกว่าๆโดยประมาณนะ

Comment

ชิพเซตกระจาย

Comment

Working...
                              X