Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับผมocไม่ได้เลยอ่า ผมใช้M2N+Athlonx2 4400+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับผมocไม่ได้เลยอ่า ผมใช้M2N+Athlonx2 4400+

พี่คับผมocไม่ได้เลยอ่า ผมใช้M2N+Athlon4400+
    ก็พอ oc20%เปิดติดพอเล่นไปซักพักมันรีเองอ่าคับ
    พอ25%เปงเพราะอะไรไม่รู้ไม่ขึ้นเลยต้องเข้าไบออสใหม่ตลอดอ่าคับ
    เซงมากๆๆ
    แต่อุณหภูมิเปิดcpu 37 mainboard32
    ทำไมไม่ไปไม่รู้T^T

ลองใช้เป็นวิธี manual งับ

หากยังไม่เข้าใจในเมนูต่างๆของไบออส ป๋มแนะนำว่าลองเข้าไปเปิดดูหัวข้อต่างๆเล่นก่อนงับ ไม่งั้นจะไม่เข้าใจในศัพท์ต่างๆที่เพื่อนๆจะแนะนำต่อไป รับรองว่าจะยิ่งหาไม่เจอแน่ หุหุ

Comment

ทำใจกับบอร์ดรุ่นนี้ครับM2N
      จะเล่นต้องM2N-E ขึ้นไปครับ

Comment

ผมก็ใช้ M2N ครับ AMD 4000+ จาก 2.1 ลากไป 2.7 สุดอยู่แต่นี้ครับ

เห็นเขาบอกกันว่า M2N มันปรับได้น้อยอะครับ

Comment

Working...
        X