Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด่วน

ผมซื้อ GeFORCE FX5500/256MB(POINT OF VIEW) มาเมื่อประกอบเสร็จ เปิดเครื่อง รันมาถึงหน้าจอโลโก windows แล้วสัญญาณก็มีแค่ เป็นขีดเดียวกระพริบอยู่ด้านบนซ้ายของจอ(พัดลมที่การ์ดจอหมุนปกติ,CPU ทำงานปกติ) จะต้องแก้ไขตรงไหนครับ

ตัวนี้ มี DVI Port ด้วยต้องตั้งอะไรหรือเปล่าครับ

Comment

เข้าเซฟโหมด ถอนไดเวอร์กาดร์จอออก รีสตาด แล้วลงไดเวอร์ใหม่คับท่าน ถ้าไม่ได้ pm มานะคับ

Comment

ช่วยด้วยครับ ท่าน mamajjj สัยยุ่งอยู่ (ท่านอื่นที่เคยเจอปัญหาลักษณะนี้ช่วยด้วยครับ)
        ตอนนี้ พยายามจะเข้าเซฟโหมดแต่เครื่องยังกระพริบเหมือนเดิม

Comment

Working...
        X