Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยี้ห้อ tdk ทำ DVDRW หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยี้ห้อ tdk ทำ DVDRW หรือป่าวครับ

ผมชอบมากเลยยี้ห้อ นี้ ทน อ่านดีมากๆ เลย ผมซือ้ของ liteon, Asus แบบ sata บางแผ่นอ่านได้บ้างไมไ่ด้บ้าง
    แต่ tdk combo ตัวเก่าของผมอ่านได้หมดไม่มีปัญหาเลย
    เขาเลิกผลิตแล้วหรอครับหรือไม่มีคนนำเข้ามา
    Last edited by danger001; 30 Jan 2008, 18:33:57.

ไม่เห็นนานแล้ว

Comment

เมื่อก่อนเคยมี แต่ตอนนี้คงเจ๊งไปแล้วอ่ะครับ

Comment

มีครับ แต่หายากมาก BENQ ครับ

Comment

เห็นมีแต่แผ่น DVD+-RW อ่ะครับ เพราะตอนนี้ใช้อยู่

ส่วนเครื่องอ่านไม่เคยเห็นเลย

Comment

Working...
          X