Announcement

Collapse
No announcement yet.

IN tel Core2 Quad Q9300และQ9450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IN tel Core2 Quad Q9300และQ9450

ใครรู้บ้างคับว่า อ้าย ซ๊พียู2ตัวนี้ มาเมื่อไรคับ

และราคาของแต่ละตัวนี้ ประมาณกี่บาทได้คับ

คือผมจะทำคอมใหม่ แต่ยังไม่รู้ว่าอ้ายซีพียู 2ตัวเนี้ย
    จะมาเมื่อไหร่

ใครรู้ช่วยตอบทีคับ และ
    ราคาแต่ละตัวเนี้ยเท่าไรได้คับ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป.ล. ถ้ามีลิ้งค์เกี่ยวกับข่าวนี้ ขอด้วยนะคับ
    ขอบพระคุณมากคับ

ข่าวนานแล้ว อินเทลเลื่อนไปขายมีนา เพราะว่ามีปัญหา Error stop message อะไรสักอย่าง แต่ดันอ้างว่า QX ที่ออกมาก่อนหน้าไม่เป็น เดาว่าสาเหตุจริงๆ คงเพราะ AMD เลื่อน พอคู่แข่งเลื่อน การออกรุ่นใหม่มา จะทำให้สินค้าเก่าของตัวเองขายไม่ออก อินเทลก็เลยเลื่อนบ้าง

ราคาตามนี้ เอาไปคูณ33 แล้วบวกไปอีก 20% เป็นค่าความกากของร้านค้าในไทย

ของยังไม่มีขาย สำเร็จความใคร่ด้วยรูปภาพก่อนแล้วกันครับ

Comment

เอา E8400 ใช้ก่อนดีกว่า อันอื่นแรงเกินความจำเป็น

Comment

อิอิ ผมอยากได้ E8400 แบบ tray มากเลยครับ

Comment

*-*
          เหอะๆๆ

ขุดหน่อยช่วยๆๆหน่อยๆๆกันหน่อย

Comment

E8400 กับ E8500 ราคาทำไมฉีกเวอร์เลย

แบบนี้ E8400 น่าจับกว่าเยอะเลย ***งกันไม่กี่ Mhz เอง

ปล.คุ้มครับคุ้ม

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
              E8400 กับ E8500 ราคาทำไมฉีกเวอร์เลย

แบบนี้ E8400 น่าจับกว่าเยอะเลย ***งกันไม่กี่ Mhz เอง

ปล.คุ้มครับคุ้ม
              เหมือน E6850 กับ E6750 ไงครับ

Comment

แล้วจะวางขายเมื่อไหร่อะครับ
                มีใครรู้บ้างไหม ???

Comment

Originally posted by ARES View Post
                  ข่าวนานแล้ว อินเทลเลื่อนไปขายมีนา เพราะว่ามีปัญหา Error stop message อะไรสักอย่าง แต่ดันอ้างว่า QX ที่ออกมาก่อนหน้าไม่เป็น เดาว่าสาเหตุจริงๆ คงเพราะ AMD เลื่อน พอคู่แข่งเลื่อน การออกรุ่นใหม่มา จะทำให้สินค้าเก่าของตัวเองขายไม่ออก อินเทลก็เลยเลื่อนบ้าง

ราคาตามนี้ เอาไปคูณ33 แล้วบวกไปอีก 20% เป็นค่าความกากของร้านค้าในไทย

ของยังไม่มีขาย สำเร็จความใคร่ด้วยรูปภาพก่อนแล้วกันครับ

ขอมาสักแผงจิคับ อิอิ

Comment

ไม่ต้องถึงแผงหรอกครับ ตัวเดียวก็พอ ขอๆๆ
                    อิอิ

Comment

Working...
                    X