Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ช่วยที่ครับ+++ท่านเทพช่วยด้วยช่องเสียบหูฟังหน้าเคสใช่ไม่ได้จะมีทางแก้ไมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ช่วยที่ครับ+++ท่านเทพช่วยด้วยช่องเสียบหูฟังหน้าเคสใช่ไม่ได้จะมีทางแก้ไมครับ

ช่องเสียบหูฟังหน้าเคสใช่ไม่ได้จะมีทางแก้ไมครับ
    แต่USBดันใช่ได้ผมอยากรู้เอาวิธีไหนก็ได้จะลองดูครับ
    ขอบคุณมากๆครับท่ายเทพ สอนที่นะครับ

หากเครื่องประกอป ไม่ใช่แบร์น
    ต้องแกะดูว่าเขาต่อไว้หรือไม่

อีกอย่างดูไบออสบางตัวปิดหน้าเคสหรือตั้งได้

Comment

Working...
    X