Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ powercolor 3870ตัวoc อยากเปลี่ยนซิ้งค์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ powercolor 3870ตัวoc อยากเปลี่ยนซิ้งค์ครับ

ใช้ powercolor 3870ตัวoc อยากเปลี่ยนซิ้งค์ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าใช้ตัวไหนดีครับ ขอบคุณมากๆครับ

มันไม่เย้นพอหรอนั่น -*- ผมว่าตัว Oc ซิ้งมานเย้นพอสมควรแล้วนะ

Comment

นั้นสิครับผมว่าซิ้งตัว OC มันก็โอเคแล้วนะ

Comment

Dualorb ครับผม

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
          มันไม่เย้นพอหรอนั่น -*- ผมว่าตัว Oc ซิ้งมานเย้นพอสมควรแล้วนะ
          เดิมๆเย็นครับ idle แค่39 เองครับ พอ OC ไป830-1200 idle62 เลยครับ
          Originally posted by สับสน View Post
          นั้นสิครับผมว่าซิ้งตัว OC มันก็โอเคแล้วนะ
          ตามที่ผมตอบข้างบนครับ
          Originally posted by digimontamer View Post
          Dualorb ครับผม
          ThermalTake DuOrb ใส่กับ 3870 ตัว OC ไม่ได้ครับมันติดคาปาร์ครับผมซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ครับ ส่วนพวก TR มันเย็นแต่กินสล๊อตมากไปครับ ผมมีการ์ดเยอะมันใส่ไม่พอครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

ดันนิสครับ ใครรู้มั่งครับ

Comment

Working...
            X