Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ อยาก O/C Asrock P4VM800 วานผู้รู้บอกอย่างละเอียดที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ อยาก O/C Asrock P4VM800 วานผู้รู้บอกอย่างละเอียดที

อยาก O/C Asrock P4VM800 วานผู้รู้บอกอย่างละเอียดที น๊ะครับ

ปรับที่ไหน บอกทีน๊ะครับ

แล้ว CPU เซลลูล่อน 2.4 เนี่ย O/C เท่าไร เต็มที่ครับ

บอกทีน๊ะครับ ผมไม่รู้ จริงๆ แต่อยากเล่นเกมส์ SF แรงๆ

ขอบคุณครับ

ลากไม่ไปครับ ตัวนี้
    ที่บอกว่าอยากเล่น sf แรงๆนี่ ใช้ ออนบอร์ดของมันอยู่รึป่าวครับ ถ้าใช่ก้ได้แค่นั้นแหละครับ ต่อให้ oc ไป 4 ghz เลย
    Last edited by อิมพีเรียล; 31 Jan 2008, 18:13:26.

Comment

เข้าไปปรับ ที่ ..ชื่ออะไรหรอครับหาไม่เจอ

ที่บอกว่า ไปปรับ ที่ ตรงไหนครับ เข้าโปรแกรม ดอส แล้ว บอกชื่อมันที น๊ะ ครับ

มือใหม่อะครับ พยยามหาแล้วหาไม่เจอ

มีการ์ดจอครับ Gฟอส FX 5500 128bit ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เซลลูล่อนลากยาวๆ อิอิ asrockสู้ๆครับ

Comment

ลากได้เต็มที่เท่าไรครับ ไม่ต้องเพิ่มไฟอะ บอกทีน๊ะครับ เป็นความรู้

ผมปรับ 115 มันคล๊อค ได้2.6 จากเดิม 2.4

พแผมปรับอีก 120 ได้ 2.8 แต่เครื่องไปไม่ไหวเลย (เข้าวินโม่ได้อะหนะ)

ช่วยทีครับ อยากได้สัก 2.7 2.8 หรือ 3.0 กว่าเลย ปรับไฟ หรือ ต้องทำอย่างไร ครับ

แนะนำทีนะครับ ขอบคุฯครับ

Comment

Working...
          X