Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับPES2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับPES2008

ช่วยทีครับเล่นPES2008แล้วมานเหมือนมีเส้นๆเบลอๆวิ่งขึ้นลงจออ่ะ เหมือนเวลาถ่ายทอดสดอ่ะแล้วสันยานไม่ดีอ่ะ อะไรประมานนั้น อทิบายไม่ถูกเหมือนกัน
    สเปกนะ
    X2 4000+
    ram 2g
    8800gt

เลือก wait for Vsyn ครับ

Comment

เลือกตรงไหนอะครับ

Comment

settings.exe ใน C:\Program Files\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2008

คร้าบ........................//

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ว่าแต่ pes2008 หายกระตุกยัง มีแพทใหม่ออกมารึยังเนี่ย ตอนนี้ยังเล่น 2007 อยู่เลย เฟรมเหรดตกหน้าประตูจนทนไม่ไหว

Comment

Originally posted by chickenpunk View Post
              ว่าแต่ pes2008 หายกระตุกยัง มีแพทใหม่ออกมารึยังเนี่ย ตอนนี้ยังเล่น 2007 อยู่เลย เฟรมเหรดตกหน้าประตูจนทนไม่ไหว
              PES2008 กินเสป็คเครื่องมากกว่า 2007 ครับ Patch ก็ไม่ช่วยไรมาก

Comment

คือว่าผมใช้4000+ กับ8600gtxxx อะคับ แรม2G มันไหวสำหรับ2008ปะคับ หรือว่าเป็นที่ตัวเกม เฟรมเหรดมันตกตอนที่อยู่หน้าประตูอะ เซ็งจิตเลย อุตส่าฝึกพุ่งล้ม ^^

Comment

Originally posted by chickenpunk View Post
                  คือว่าผมใช้4000+ กับ8600gtxxx อะคับ แรม2G มันไหวสำหรับ2008ปะคับ หรือว่าเป็นที่ตัวเกม เฟรมเหรดมันตกตอนที่อยู่หน้าประตูอะ เซ็งจิตเลย อุตส่าฝึกพุ่งล้ม ^^
                  น่าจะพอไหวครับ ลองปรับ Res ต่ำลงมาครับ และก็ Detail ขยับลงมานิดหนึ่งน่าจะช่วยได้ครับ

Comment

Originally posted by Tanoi2006 View Post
                    เลือก wait for Vsyn ครับ
                    มันคืออะไรคับ

Comment

RAM 1G'AGP 7300GT แต่อยากเล่น pro 2008 จะมีทางไหมคับ

ใครพอจะช่วยได้กรุณาติดต่อ 0873199317 ผมจะขอบคุณมากมากเลยคับ

Comment

Working...
                      X