Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 2.8 Ghz FullLoad 55-60 องศา Fan 5000-5500 RPM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 2.8 Ghz FullLoad 55-60 องศา Fan 5000-5500 RPM

ทำไงดีครับ ร้อนมาก 55-60 องศา พัดลมปาเข้าไป 5000-5500 รอบ เสียงงี้ไม่ต้องพูดถึงครับ

เปิดโรงสี ดี ๆ นี้เอง กระหึ่มเลย จะแก้ใขยังไงดี แต่ผมก็ทนใช้งานมา 2 ปีและ ร้อนงี้มานานมาก

จนทนไม่ไหว แล้วว

cpu ตระกูล Prescott ป่าวเนี่ย

Comment

55-60 องศา แถม Full load ผมว่ามันถือว่าเย็นนา

Comment

ซิ้งจะบินหรือป่าวหว่า อิอิ....

Comment

ตัวเก่าผม full load 71-73 พัดลม 2800 รอบ ดังระเบิดระเบ้อเลย

Comment

-*- โห ขนาดนี้เย็น T_T เย็นตรงไหนเนี่ย

Comment

เปลี่ยน ครับท่าน เอา 386 เลย อิอิ

Comment

อ้าว โทดครับ ลืมอ่านตรง พัดลม 5000-5500 รอบ

แหะๆ

Comment

ผมว่าปกตินะ

Comment

จัดว่าเย็นถึงเย็นมากครับ

ปล.ลอง PD Full Load ดูแล้ว... จะซื้อคอมใหม่แบบผม
                    -*-

Comment

Working...
                    X