Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Asus f8sv เป็น 8600 GTหรือGS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Asus f8sv เป็น 8600 GTหรือGS

อยากทราบว่า Asus f8sv เป็น 8600 GTหรือGS
    แล้วมันด้อยกว่า G1s มากป่ะ
    Last edited by khunplan; 31 Jan 2008, 18:48:34.

8600GT DDR2 ครับ

G1s จอใหญ่กว่า การ์เป็น DDR3ครับ

ความแรงของการ์ดจอไม่หนีกันครับ

Comment

8600 GT ddr2 กับ 8600GS ต่างกันมากป่ะครับ

Comment

GT แรงกว่า GS ครับ

Comment

แรงกว่ามากป่ะครับ
          แล้วตอนนี้รุ่นท็อปอยู่ที่เท่าไรหรอครับ

Comment

รุ่น top เห็นอยู่ 52900 ยังไม่ vat

Comment

ถ้าการ์ดระดับเดียวกัน GT นำ***ง GS พอควรครับ
              แต่ถ้าพูดถึง GT เหมือนกันแต่ต่างตรง bus นี่ทิ้งกันไม่เยอะครับ

Comment

แล้ว 8600 GT ที่เป็น DDR2 นี้ มันเล่นเกมประมาน crysis กะตุกไมครับ

Comment

Originally posted by ping_za View Post
                  แล้ว 8600 GT ที่เป็น DDR2 นี้ มันเล่นเกมประมาน crysis กะตุกไมครับ
                  ของผม 5920G เป็น 8600M GT นี่ ปรับ Medium หมด ก้แทบไปละครับ

Comment

เกมส์นี้เอาใว้ก่อนยอมมันตั้งhighได้ไม่หมด ส่วนเกมส์อื่น high หมดสบายครับ

Comment

ตัว T7500 ราคาประมาณเท่าไรครับ เห็นว่าไม่มีวิสตาแท้ไม่เป็นไรครับ เพราะผมมีแผ่น Recovery วิสตา
                      แท้ ใช้ลงจะแตกต่างกันมากป่ะกับวิสตาแท้อ่ะครับ
                      ขอคำชี้แจงจากผู้รู้ด้วยครับ

Comment

...

Originally posted by maykonovic View Post
                        รุ่น top เห็นอยู่ 52900 ยังไม่ vat
                        ที่ไหนหรอครับ

Comment

Working...
                        X