Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ LCD ขนาด 17นิ้ว กะ 19นิ้่ว เอาของ samsung น้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ LCD ขนาด 17นิ้ว กะ 19นิ้่ว เอาของ samsung น้า

ผมควรเลือกจอขนาดไหนดีคับ ตอนนี้มีงบ7000 จาซื้อรุ่้นไหนดีคับ บอกรุ่นกับราคาหน่อยนะคับ
    ช่วยแนะนำที เอาที่ดีและคุ้มค่าที่สุดให้ที จัดให้ผมหน่อยน้าหุหุ ขอบคุณครับ

ผมใช้ samsung 940bw plus ก็สีสดดีครับ สายก็แถมมาให้ครบทั้ง dsub dvi ราคาประมาณ 6500 โดยรวมพอใจมากครับ

Comment

samsung ของมันห่วย เสียไม่มีอะไหล่ จะเอาจริงหรือ

Comment

ผมใช้อยู่ ไม่เห็นมันจะพังเลย samsung เนี่ย

Comment

เน้นเอนเตอร์เทรน ดูหนัง เล่นเกมส์ ยี่ห้อนี้ให้สีสัน ที่สดใสดีมากครับ
          แต่ถ้าเน้นอ่านอักษร เล่นเนท ก็คงเป็นหายี่ห้ออื่นๆที่ออกโทนนวลตาดูครับ

Comment

932GW คับสวยดี 19 นิ้ว

Comment

Originally posted by vankung View Post
              samsung ของมันห่วย เสียไม่มีอะไหล่ จะเอาจริงหรือ
              ไม่จริงครับ ซัมซุง service หลังการขายดีมากครับ ทุกอย่าที่ผมเคย เคลม รอรับได้หมดเรย มือถือ จอ(เคลมปุ่มเปิด) ผมก้อเหนคนอื่นๆ มาเคลมเปลี่ยนของ2-3ครับก้อมีให้เรยนะครับ
              แบบนี้ซัมซุงเสียนะครับ

จอผมซื้อ samsung 223bw มาเมื่อ3วันอะครับ ที่ซื้อก้อเพราะ service นี่ล่ะ
              ตอนแรกจะเอา HP 2207h เพราะเหนเค้าบอกว่ามันจะแสบตาน้อยกว่า แต่ประกัน1ปี และไม่มี dvi แต่มี hdmi

Comment

LG L194WT คับ

Comment

ซัมซุง19วาย ผมว่า940bw plusแจ่มนะ เพราะใช้อยู่ 55 มีซอฟแวร์ปรับความสว่าง ปรับโหมดได้ตามต้องการ ตอนแรกกะดูL194WTด้วย แต่ของไม่มี เลยสอยซัมซุงมาซะ ไม่ผิดหวัง

Comment

ผมใช้ Samsung LCD 732N อยู่น่ะครับ ง่ายๆ เลย มีปุ่ม Auto Adjust มาให้ กดทีเดียว มันปรับค่าให้เสร็จเลย ครับ เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by vankung View Post
                      เมาขี้...ตาเหรอครับ

Comment

wide ยกให้ 932GW

ไม่ wide ยกให้ 932b+ ครับ

บางคนอาจจะไม่ชอบ ดีไซด์ ของเจ้า 2 ตัวนี้ ต้องลองดูครับ

Comment

Samsung ผมใช้มายังไม่มีปัญหานะครับ สำหรับผม ถือว่า คุณภาพดี เหมาะสมกับราคา คุ้มค่าครับ

Comment

บริษัทผมใช้ LCD SAMSUNG 940BW อยู่สามตัว
                            ขนไปออกบูทประจำ ยังไม่เห็นมันมีปัญหาอะไรเลยครับ

Comment

วันนี้เพิ่งไปซื้อ Samsung 932GW 2MS 3000:1 ราคา 8150 JIBเซียร์รังสิต จอWide และเป็นจอกระจกด้วย ทดลองใช้อยู่ เล่นเกม ดูหนัง เปิดเวป สวยงามมากๆเลย

ปล.ใครที่บอกจอWide ถ้าเล่นเกมแล้วตัวจะยืดๆ ผมว่าไม่จริงหลอก ถ้าปรับรายละเอียดของจอให้ถูกต้อง ลองแล้วมะเห็นจะยืดเลย แต่เห็นกว้างเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิมอีก

Comment

Working...
                              X