Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมไรน่าเล่นม่างคับ ช่วงนี้ เบื่อมากมาย -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมไรน่าเล่นม่างคับ ช่วงนี้ เบื่อมากมาย -*-

COD4 , Crysis , NFS Pro , Gear of Wars
    พวกนี้ไม่ต้องพูดถึงนะคับ น๊อคหมดแล้วอะ ไม่รู้จะหาเกมอะไรมาโหลดเล่นและ เบื่อ
    เล่นแต่ PES2008 แก้เซ็งเลยอ่ะช่วงนี้ -*-

เค้าเตอร์สไตร์กับดอทเอ แบบเล่นคนเดียวอะมันดี

Comment

เล่น FM2008 รอ ^^"

Comment

Unreal Tournament 3 เล่น Multiplayer มันส์มากๆึครับ มีใครเล่นมั้ยนี่ -*-

Comment

ลองเล่น COD4 แบบ multiplayer ดูครับ แล้วคุณจะไม่รู้จักคำว่า "เบื่อ" อีกเลย

Comment

ช่วงนี้เป็นช่วงพักรบ เปิดโอกาสให้ท่านๆเก็บตังส์เพื่ออัพเกรดคอม ก่อนที่จะกระหน่ำเกมกันอีกครั้งในซัมเมอร์นี้..อิอิ

Comment

เทพมากครับ เกมที่ท่านกล่าวมาผมยังเล่นไม่จบด่าน2เลย 555
              ยิงไข่ไปก่อน

Comment

timeshift ลองยังอ่ะ ก็ดีนะคับ สโลว์ตอนยิงศัตรู เห็นมันค่อยๆระเบิด สะใจมาก

Comment

เล่นซูม่าอยู่ง่ะตอนนี้เบื่อๆเหมือนกันแหละแรม256เอง555+

Comment

^^ เกมส์ ที่ท่าน จขกท กล่าวมาทั้งหมด ผมเองยังเล่นไม่จบ ซักเกมส์ เลย ที่ผมเล่นได้นานสุด ตอนนี้ก็ มีแค่ ยิงไข่ ก่ะ Dot a เท่านั้นคับผม

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
                      ลองเล่น COD4 แบบ multiplayer ดูครับ แล้วคุณจะไม่รู้จักคำว่า "เบื่อ" อีกเลย
                      ของผมมันแผ่นก๊อป โหลด bit มาอ่ะดิคับ cd-key ก็ชอบไปชนกะคนอื่น เล่นไม่ได้ซักที
                      อยากเล่นเหมือนกัน

Comment

Titan Quest - Immortal Throne เล่นไหมคับ มา Online กัน

Comment

Bio Shock กับ lost planet ไงละท่านเกมแนวๆ

Comment

DotA สิครับผมเล่นทุกวันเลย

Comment

Originally posted by NoteyX View Post
                              Titan Quest - Immortal Throne เล่นไหมคับ มา Online กัน
                              เล่นจบหลายรอบมากแล้วครับ เอาจนชุดได้สิงโตเนเมีย ครบเซ็ทเลยอ่ะ (โกง)

Comment

Working...
                              X