Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ router ยี่ห้ออะไร create Dot A ง่ายที่สุดคับ มือใหม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ router ยี่ห้ออะไร create Dot A ง่ายที่สุดคับ มือใหม่คับ

อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำ router สำหรับร้านคอมประมาณ 10-12 เครื่อง

ขอแบบ create dot a ได้สมบูรณ์แบบเลยนะคับ

ขอบคุณคับ
    Last edited by chakana72; 3 Feb 2008, 02:09:48.

ผมใช้ Zyzel อยู่ ครี Crate ได้ไม่ได้ขึ้นอยู่กัน Config ในเว็บบอร์ดของ DotA ก็มีวิธีบอกอยู่ครับ

Comment

ถ้าเป็นตัวที่ง่ายๆ เลยนะ ก็มี Micronet กะ Zoomo ชื่ออาจจะฟังดูแปลกๆนะ เห็นตามร้านเน็ตเค้าใช้กันเยอะ แล้วผมก็เคย set มาเหมือนกันก็ไม่ยากเย็นเท่าไหร่ครับ

Comment

ขอบคุณทุกๆคนมากเลยนะคับ เห็นบางคนบอกว่าบางยี่ห้อครีเอทได้ แต่จอยกันเองในวงแลนไม่ได้บ้าง..

คนนอกเข้ามาจอยไม่ได้บ้าง ผมยังไม่เคยลองเลยมาถามความเห็นเพื่อนๆดูคับ
        Last edited by chakana72; 3 Feb 2008, 02:10:16.

Comment

ถ้าทำให้ บิท เป็น yes แล้วรู้ พอท ก็คีได้แล้วครับ

Comment

Working...
          X