Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง am2nf6g-vsta

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง am2nf6g-vsta

am2nf6g - vsta
    pci-x วิ่งไม่เต็ม 16x หรอคับพี่น้อง

ครับผม รู้สึกจะวิ่งที่ 8X ครับ

Comment

วิ่ง 8x

Comment

8x-16x เล่นเกมส์ต่างกันเยอะมั้ยคับ?

Comment

ที่ผมใช้ไม่ต่างกันมากนะ

Comment

ไม่ต่างกันเลยงับ

Comment

ดูยังไงครับว่ามันวิ่งเต้มอ่ะเปล่า เพราะว่าผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน อยากรู้ๆๆๆ

Comment

ชิปเซาต์บริจมันเป็น 405 ครับเลยทำให้มันวิ่งที่ 8x

Comment

แล้ว ชิบขั้นต่ำรุ่นไหนที่วิ่งเต็ม 16x ครับ

Comment

เอ่อขอถามอีกข้อแล้ว เมนบอร์ดที่เป็นแบบ สล๊อด AGP8X เทียบกับรุ่นนี้ ความเร็วเท่ากันไม่อ่าครับ งงง่า ในเมื่อก็เป็น 8X เหมียนกัน

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                      แล้ว ชิบขั้นต่ำรุ่นไหนที่วิ่งเต็ม 16x ครับ
                      MCP 6100-430 ครับ
                      Originally posted by ARM sk View Post
                      เอ่อขอถามอีกข้อแล้ว เมนบอร์ดที่เป็นแบบ สล๊อด AGP8X เทียบกับรุ่นนี้ ความเร็วเท่ากันไม่อ่าครับ งงง่า ในเมื่อก็เป็น 8X เหมียนกัน
                      ถ้าเป็นยี่ห้อเอสร๊อกเหมือนกัน รองรับ AM2 และใช้ AGP8X ก็มีอยู่ตัวเดียวครับ ใช้ชิปเซ็ต nForce3 ซึ่งก็จะเรียกได้ว่าปู่มากแล้ว เรื่องความแรงของใหม่ย่อมสดกว่าครับ

Comment

มีโปรแกรมที่ช่วยบอกรายละเอียดของตัวเมนบอร์ดรึเปล่าครับอยากรู้อ่ะครับ

เพราะเมนบอร์ดผมก็ gf6100-430 เหมือนกัยอ่ะครับ

แล้วโหลดได้ที่ไหนง่ะ

Comment

Working...
                        X