Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามผู้รู้เรื่อง กาดจอหน่อยคับ ช่วยตอบทีน่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามผู้รู้เรื่อง กาดจอหน่อยคับ ช่วยตอบทีน่ะคับ

อยากทราบว่า กาดจออ่ะคับ มันมี ยี่ห้อ อะไร บ้างคับ รุ่น อะไร บ้างคับ

คือว่าผม พึ่งหัด เล่นคับ ไม่รู้ว่า กาดจอ ของเครื่องตัวเอง มัน ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร อ่ะคับ รู้อย่างเดียวว่ามันเป็นกาดจอ 128 mb อ่ะคับ
    แต่ ลองแกะเครื่อง แล้ว ดู ชิบ ที่ กาดจอแล้วคับ
    มันมีเขียนว่า

R92LE V.1.3
    SAMSUNG 537
    K4D551638F-TC50

ยัง งง ๆ อยู่เลย อ่ะคับ
    ช่วยบอกทีน่ะคับ

พวกนี้มันชิพแรมของการ์ดจอคับ
    วิธีดู กดตามนี้นะคับ
    Start - Run - DXDIAG - Display แล้วลองดูคับ ว่ารุ่นอะไร
    ปล.น่าจะตั้งถามในห้อง Graphic Card นะคับ

Comment

( ขอบคุน )มากมายคับ แต่ก็ ยัง ดูไม่เป็น อยู่ดีอ่ะ ยัง งง ๆ นิสๆ

เง้ออออออออ !!! ( ขอโทษคับ ) ลืม .... ( หวัดดี )

อิอิ ครบเลย 3 อย่างที่อยากเห็น คริๆ(มากมาย)

Comment

Originally posted by neromimz View Post
        พวกนี้มันชิพแรมของการ์ดจอคับ
        วิธีดู กดตามนี้นะคับ
        Start - Run - DXDIAG - Display แล้วลองดูคับ ว่ารุ่นอะไร
        ปล.น่าจะตั้งถามในห้อง Graphic Card นะคับ
        ได้แล้วคับ พี่ ช่วยดูรูปไห้ผมหน่อย คับ ว่า ใช้ Driver ของอะไร แล้ว ช่วยหาตัว Install ให้ หน่อยน่ะคับ ขอบคุนมากๆ คับ
        Attached Files

Comment

เง้ออออออออออออออออออ

หายไปไหนแล้วคับ พี่คนเก่ง
          ช่วยบอกผมทีคับ

Comment

http://support.ati.com/ics/support/d...asp?deptID=894
            เลือกเอาเองครับ ใช้ได้ทั้งนั้น

Comment

ขอบคุนมากมาย คับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

จะลองดู น่ะคับ พี่ ช่างคอม

Comment

Working...
              X