Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับ 3850 ไม่เป็นฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับ 3850 ไม่เป็นฮะ

ซื้อมาลองลงไดร์เวอร์ 8.1 และขนาดแค่เข้ามาเล่นเกมส์ออนไลน์ มันเป็นเส้นแดงๆเต็มไปหมดเลยฮะ ต้องไปเซ็ตอะไรตรงไหนหรือครับ ช่วยทีฮะ มึนตื๊บ
    Attached Files

สำหรับ SF ลอง 7.11 หรือ 7.12 แทนครับผม

Comment

7.11 หรือ 7.12 นี่มันเล่นพวก crysis กะ Call 4 ได้ใช่ไหมฮะ เพิ่งจะเคยเจอไดร์เวอร์ใหม่ๆเน่า 55

Comment

Originally posted by james View Post
        7.11 หรือ 7.12 นี่มันเล่นพวก crysis กะ Call 4 ได้ใช่ไหมฮะ เพิ่งจะเคยเจอไดร์เวอร์ใหม่ๆเน่า 55
        ได้ครับ

Comment

โอ้ คอsfเหมือนกันเลย

Comment

7.12 crysis lostplanet cod4 เกมพวกนี้เล่นได้ไม่มีปัญหาคับ

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ตัวอื่นเล่นดู

Comment

อยู่ๆมันหายไปเองละครับ งง

Comment

เสป็กท่านคล้ายๆของผมเลยนะครับ ของผมขาดการ์ดจอกำลังหาอยู่

Comment

7.11 ที่แถมมากะแผ่น crysis เน่าอะคับ ตุกตั้งแต่หน้าแรกเลย พอเปลี่ยนเป็น 7.12 อาการหายคับ

Comment

ดวล 1-1 กันไหมคับ SF อ่ะ

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                        โอ้ คอsfเหมือนกันเลย
                        คุ้นๆ

Comment

มะดวลฮะยอมแพ้ แต่ก่อนเล่นบ่อยๆ เด๊วนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้วฮะ พอไปเล่นโดนด่าอีก ยศใหญ่ๆทำไมอ่อนจัง เวงเลย ก็คนมันไม่เก่งนี่นา อิอิ

Comment

Originally posted by james View Post
                            มะดวลฮะยอมแพ้ แต่ก่อนเล่นบ่อยๆ เด๊วนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้วฮะ พอไปเล่นโดนด่าอีก ยศใหญ่ๆทำไมอ่อนจัง เวงเลย ก็คนมันไม่เก่งนี่นา อิอิ
                            เก่งแล้วถ่อมตัวอีก อย่าไปเชื่อครับขี้โม้ ดวล1-1กับท่านเจมส์ระวังไว้ด้วยครับอย่าประมาท

Comment

Working...
                            X