Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Mainboard 478 มีslotแรม DDR2 ด้วยหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Mainboard 478 มีslotแรม DDR2 ด้วยหรอคับ

เครื่องเก่าเมนบอร์ดพังแล้วจะยกไปร้าน เจ้าของร้านบอกว่าจะต้องเปลี่ยนบอร์ด แล้วต้องเปลี่ยน แรมด้วยเพราะเด๋วนี้เป็นแรม DDR2 หมดแล้ว บอร์ด478มีslotแรมDDR2 ด้วยหรอคับ

มีครับ การ์ดจอเป็น แบบ PCI-express ด้วยคคับ

Comment

Biostar P4m900-M4 ครับผม

Comment

เพิ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ย

Comment

มีครับ ตามนั้นชัวร์ เพราะเคยเห็นวางขายที่ จิ๊บ

Comment

เพิ่งรู้ 478 ได้ ddr2 หมดทุกอันหรอ เดียวจะซื้อมาเปลี่ยน ddr แพง มากเลย 1gb 2พัน 5

Comment

Working...
            X