Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูประกันของnotebook asus ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูประกันของnotebook asus ยังไงครับ

ดูยังไงครับ ขอบคุณครับ

ขอ SN หน่อยครับ เดี๋ยวเช็คให้

Comment

ช่วยบอกเว็บที่ใช้เช็ค sn ของ asus หน่อยครับ

Comment

ในเว็บไม่มีให้เช็คครับ ต้องนำ SNมาเข้าระบบ

Comment

ของผมประกัน Dcom อ่ะนะ
          ก็เข้าไปเช็คกับเว็บ Dcom เลยครับ
          กรอก serial แล้วมันก็จะบอกว่า หมดประกันวันไหน

Comment

ถ้าเป็น Dcom ทำได้ครับ แต่ทาง synnex กับ value นอกจากเอา sn ให้ผมเชค อีกวิธีคงต้องโทรครับ

Comment

Working...
            X