Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gt forsaดีมะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gt forsaดีมะครับ

คือผมอยากทราบว่า8600gtของforsaนี่ไช้ดีมะครับ ไม่เห็นมีไครไช้เลย คือผมมี 8500gt forsa
    อยู่ เลยอยากเอาไปเทิน เพราะประกัน asysมานเทินได้ แล้วมานไช้ดีไหมครับ

เห็นเพื่อนประกอบคอมใหม่ มันใช้อยุ่ ก็โอเค ไม่เห็นมีปปัญหาอะไร เห็นประกันมัน lifetime ด้วยอะ

Comment

โดยส่วนตัวแล้ว คิดว่าถ้าจะเล่น forza เนี่ย หันไปมอง Spark ยังมีภาษีกว่าเยอะเลยครับผม

แต่ถ้ามีอยู่แล้ว แล้วจะเอาไปเทิน

ในที่นี้ เทินแล้วยังได้ Forsa อยู่เหมือนเดิมป๊ะครับ ? แล้วได้ รุ่นสูงกว่า

หรือว่าเทินแล้วไ้ด้ยี่ห้อใหม่ได้ด้วยครับ ?

Comment

เทิร์นโลดครับ
        GF8600GT แรงกว่า GF8500GT อะ

Comment

ส่วนตัวแล้ว จากเคยใช้ forsa 7300gt ddr3

หน้าตา เนื้องาน ภาคจ่ายไฟดูดีกว่า spark อีกครับ
          ประกันไม่รู้เพราะผม ขายต่อเพื่อนไปละ
          เห็นเป็น lifetime
          ความแรงก็แรง ตามมาตรฐาน ทั่วไปคับ

Comment

ส่วนตัวแล้ว จากเคยใช้ forsa 7300gt ddr3

หน้าตา เนื้องาน ภาคจ่ายไฟดูดีกว่า spark อีกครับ
            ประกันไม่รู้เพราะผม ขายต่อเพื่อนไปละ
            เห็นเป็น lifetime
            ความแรงก็แรง ตามมาตรฐาน ทั่วไปคับ

Comment

ครับ ขอบคุณครับ

Comment

แฟร์ซ่า ยาสระผม

Comment

Working...
                X