Announcement

Collapse
No announcement yet.

็HD format นานมากตอนลงวินโดวส์ใหม่หมายความว่าไงครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็HD format นานมากตอนลงวินโดวส์ใหม่หมายความว่าไงครับ?

เป็นไปได้ว่า HD มี BADใช่มั้ยครับ เป็น IDE 40 GB 30 นาทีเเล้วมันเพิ่ง Format เสร็จ

format แบบใหนครับ ถ้าธรรมดาก็นานหน่อย
    ถ้าแบบเร็ว ก็ผิดปกตินะ (1 นาทีเสร็จ)

Comment

40g 30 นาที นานนะ ฟลอแมต ธรรมดาก็ไม่น่าถึง

Comment

เครื่อง Cel 2.4 256*2 DDR1 ฟอร์เเมทเเบบธรรมดาครับ

Comment

30 นาทีเลยหรอครับ ลอง scan เช็ค bad ดูครับ อาจเป็นได้

Comment

เด๋วลงวินโดวส์เสร็จคงต้องเเสกน HD เเล้ว ยังโชคดีที่มันลงผ่านใช้เเผ่น ของ SkZ

Comment

เป็นที่แผ่นปะ ไม่ทราบเหมือนกัน

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่นดูหรือยังครับ
                ถ้าเปลี่ยนแล้วยังเป็นอยู่ HDD อาจจะมี BAD ครับ

Comment

แผ่น รุ่นใหม่ๆๆ ของ skz ori ผมลงแล้ว Internet Explorer ที่ติ้กโชร์ชอบหาย
                  แล้วมันต้องเลือก 1-2 อะครับ ตอนจะลงวินโดน วันนี้ผมลงไป3รอบต้องกลับไปใช้เดือน apr07 -*-

Comment

ฺสรุป BAD ครับ HD ลงวินโดวส์ผ่าน เเต่เวลาบูทเครื่องจะช้าตอนรันหน้าจอดำมีเเถบบูทขาวด้านล่าง กว่าจะเข้าวินโดวส์ได้

งั้นต้องขายทิ้ง

Originally posted by kidnapped1 View Post
                    แผ่น รุ่นใหม่ๆๆ ของ skz ori ผมลงแล้ว Internet Explorer ที่ติ้กโชร์ชอบหาย
                    แล้วมันต้องเลือก 1-2 อะครับ ตอนจะลงวินโดน วันนี้ผมลงไป3รอบต้องกลับไปใช้เดือน apr07 -*-
                    ผมใช้ รุ่น OCT ครับดีมาก ลงเเล้วไม่มีปัญหาอะไรเลย มีdriver sata ด้วย
                    Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:40:06.

Comment

fdisk ....working

Comment

Working...
                      X