Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA รุ่นนี้ดีไหมครับ Spark GeForce 8600GT U600 256MB DDR3 128-bit TV-Out Dual DVI PCI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA รุ่นนี้ดีไหมครับ Spark GeForce 8600GT U600 256MB DDR3 128-bit TV-Out Dual DVI PCI

ตามหัวข้อคับ ใครที่ใช้มาแล้ว ลอง บอกหน่อยครับว่ามันดีเปล่า

แนะนำ A650 ดีกว่า ครับ แรงที่สุดใน Series 8600GT
    ความแรงจี้ตู GTS

Comment

ทุกอย่าง คือ A650 ครับ แค่เอามาลด Core/Mem

Comment

งะ รายงานตัวครับ
        แต่เป็น C600 นะ Spark GF8600GT 256M 128B 600/1600 นะ แรงมิใช่น้อย
        ทิ้งใว้ให้ฝุ่นกาะที่ห้อง นะ ไม่ได้เปิดนานละ

Comment

ว่าด้วยแรมอย่างแหล่ม เอามาเข็นต่อหน่อยหละหรูเลย....

Comment

เเจ่มครับ

Comment

ซื้อมาแล้วอัดโลด

Comment

^
                อืม...ยุกันจัง ^^

Comment

แล้ว a 650 ของใหม่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ มีขายที่ไหนบ้างอ่ะ

Comment

Originally posted by devil_atom View Post
                    แล้ว a 650 ของใหม่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ มีขายที่ไหนบ้างอ่ะ
                    ซื้อเมื่ออาทิตย์ก่อนราคา 4050 ที่โชว์รูม ชั้น4 พันทิพย์ครับ

Comment

อิอิ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      ซื้อมาแล้วอัดโลด
                      เริ่มจะสะกดคำว่า แต๊ปเป็นเพราะเท่านอิมนี้ละ

Comment

แล้วตัว 8600 gt ตัว PALIT ดีปะครับ แรงปะครับ

Comment

Working...
                        X