Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะแลคไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะแลคไหมครับ

สเปคเครื่องผมนะครับ
    cpu p4 2.66 GHz
    ram 1g
    การ์ดจอspark7300gt DDR3 เป็นAGPนะครับ
    อยากถามว่าถ้าผมจะซื้อจอ19wideมาใช้เล่นเกมส์sfแล้วปรับภาพเต็มจออะ พวกคุนว่ามันจะแลคไหมครับ

ไม่แน่นอนครับ

แต่ถ้าเน็ตช้า นี่ไม่แน่ครับ

Comment

เล่นBF2ดีกว่ามั้ย ปรับกลางๆก็เล่นได้

Comment

-*-

อย่ามาโชห่วย

อย่าง Sf แค่ FX5200 ก็เอาอยู่ละ

Comment

โชว์ไรครับ ผมเคยใช้fx5500 ยังเอาไม่อยู่เลยครับถ้าจะเปิดเงาด้วย ยิงผ่านควันเป้าก้อหลอนแล้ว แล้วขอถามพวกท่านอีกอย่างนะครับ สเปคของผมพอจะเล่นcod4ได้ไหมครับ ถ้าได้ปรับได้มากสุดแค่ไหนเหรอคับ

Comment

แง่วคนหายไปหนายหมด

Comment

เล่นBF2เถอะคับ เชื่อผม

Comment

Originally posted by qbert View Post
                เล่นBF2เถอะคับ เชื่อผม
                ผมเชื่อครับ แล้วก้อกำลังจะหามาเล่นแล้วด้วย งิงิ (ดูคุนไม่อยากให้ผมเล่นsfเลยนะ ทำไมอ่า คุนคิดว่าsfเกรียนเหรอครับ)

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                  ผมเชื่อครับ แล้วก้อกำลังจะหามาเล่นแล้วด้วย งิงิ (ดูคุนไม่อยากให้ผมเล่นsfเลยนะ ทำไมอ่า คุนคิดว่าsfเกรียนเหรอครับ)
                  ประมาณนั้น

Comment

ออนบอร์ดสมัย2-3ปีที่แล้วเล่นSF เนต1mbยังไม่กระตุก
                    ส่วนเรื่องเกรียนไม่เกรียน มันไม่ได้อยู่ที่เกมส์แต่อยู่ที่คน แค่่โพสกระทู้ก็เกรียนได้เห็นๆกันอยู่

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                      ม่ายช่ายอย่างน้าน แค่มันสนุกกว่า(มั่กๆ) แล้วเครื่องก็พอเล่นได้ด้วย เกรียนไม่เกรียนไม่เกี่ยว(ลึกๆแล้วผมก็เกรียน ฮาๆ)

Comment

sfคนดีๆก้อมีเยอะแยะครับ ผมยอมรับครับว่าเกมส์นี้ส่วนมากเกรียนเยอะกว่า แต่ยังไงคนดีๆในsfก้อมีอยู่เหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by amstel View Post
                          ออนบอร์ดสมัย2-3ปีที่แล้วเล่นSF เนต1mbยังไม่กระตุก
                          ส่วนเรื่องเกรียนไม่เกรียน มันไม่ได้อยู่ที่เกมส์แต่อยู่ที่คน แค่่โพสกระทู้ก็เกรียนได้เห็นๆกันอยู่
                          หมายความว่าไงครับ

Comment

SFเล่น16คน เจอเกรียน10คน พวกซุ่มเงียบไม่พูดไม่จาอีก4คน คนดีซะ1คน อีกคนก็ตัวเราเอง

Comment

หาแคลนอยู่สิครับ แล้วเล่นเซิฟแคลนกัน ลดปัญหาเจอเกรียนได้เยอะเลย

Comment

Working...
                              X