Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ Update Bios ของ P5K ทำยังไงคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ Update Bios ของ P5K ทำยังไงคับผม

คืออยากจะทราบเกี่ยวกับขั้นตอนและรายละเอียดเกี่ยวกับการ Update Bios ของ P5K คับผม
    พี่ๆ ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับผม ขอบคุณมากคับผม

ง่ายที่สุด

1. Bios ที่ต้องการ จาก ASUS
    2. ASUSUpdate

*** หากไฟดับตอนทำอยู่ก็เจ๊งทันที ปล.ไม่เกิน 15วิก็ได้แล้ว

Comment

ขอบคุณมากคับผม

Comment

Originally posted by alice View Post
        ง่ายที่สุด

1. Bios ที่ต้องการ จาก ASUS
        2. ASUSUpdate

*** หากไฟดับตอนทำอยู่ก็เจ๊งทันที ปล.ไม่เกิน 15วิก็ได้แล้ว
        งานนี้ไฟดับก้อ ซวยอย่างเดวคับท่าน

Comment

Originally posted by ake-winning View Post
          คืออยากจะทราบเกี่ยวกับขั้นตอนและรายละเอียดเกี่ยวกับการ Update Bios ของ P5K คับผม
          พี่ๆ ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับผม ขอบคุณมากคับผม
          เย้ยใช้ M/B รุ่นเดวกับผมเลย

Comment

มีท่านใดลอง 0902 ยังคับช่วยบอกผลด้วยคับผม ขอบคุณคับผม

Comment

Working...
            X