Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ผมหลงใน crysis 3ชั่วโมงละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ผมหลงใน crysis 3ชั่วโมงละ

ช่วยด้วยครับ ผมหลงใน crysis 3ชั่วโมงละ
    ตามรูปเลยครับ ทางออกอยู่ตรงไหนครับท่าน
    ใครที่เปนแฟนพันแท้ เห็นรูปคงนึกออกนะครับ
    ผมอยู่บนผนังถ้ำแล้วก้มลงมา
    ขอบคุณครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=122987

Comment

ผมติดเป็นวันครับด่านนี้ ติดเพราะเวียนหัวมาก แต่ผมบอกทางไปไม่ถูกอะมันงง

Comment

ตรงนี้รอประตูมันเปิดครับ ซิ่งตามภาพก็ข้างบนละครับ
        ผมยิงศัตรูไปเรื่องก็เปิดเอง แต่นานพอตัวเลย

Comment

ผมผ่านด้วยตัวเองครับ ด่านนี้ ไปเรื่อยๆ รอประตูมันเปิด เด๋วมันก้ จัดให้เองแหล่ะครับ *-*

Comment

รอประตูที่เป็นรูปหน้าคนเปิดครับ แต่นานพอตัวเลยครับ (สมาชิกใหม่ครับฝากตัวด้วยครับ)

Comment

ผมว่าไม่ต้องรอครับ แค่เราลอยตัวไปใกล้ ๆ ประตู(ในรูปด้านบน) มันก็เปิดออกเองครับ

Comment

จำได้ว่าไม่ต้องรอนะครับ แค่เราลอยตัวไปใกล้ ๆ ประตู(ในรูปด้านบน) มันก็เปิดออกเลยครับ

Comment

ผมก็เลิกเพราะด่านนี้แหละครับ ไม่ไหวจิงๆ อ้วกเลย - -

Comment

มีคนเคยบอกไว้ครับ เดี๋ยวดันขึ้นมาให้ดูครับ มีรูปด้วย

Comment

ทำไมผมไม่ติดอ่ะ มีแต่คนบ่นว่าติดกัน ผมก็ลอยแบบงงๆไปเรื่อยๆนะ แปบเดียวก็ออกมาได้แล้ว ง่ายจนงงเลยว่าทำไมมีคนบ่นเยอะจัง มะนาวต่างดุ๊ด ก็โง่บรม ลอยไปมาไม่ค่อยมาโจมตีเราเลย

Comment

จับวุ้น ซัก 10 ตัวเดี๋ยวก็ได้แล้วครับ

Comment

เออวุ้นไรคับงง

Comment

5 Feb 2008, 16:13

วุ้น=เอเลี่ยน ครับ

Comment

ด่านนี้ถ้าให้บอกทางผมว่าซักร้อยจะบอกทางได้แค่ 2-3 คน
                              แต่ผมไม่ติดเลยแห๊ะ ล่องลอยไปเลื่อยๆด้วยความอลังการของมัน
                              เห็นกองทัพมันด้วย
                              แล้วก็โดนดูดๆ ไปไงมาไงผ่านออกมาเอง
                              Last edited by champdekwen; 22 Sep 2009, 21:40:28.

Comment

Working...
                              X