Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด PALIT เปนไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด PALIT เปนไงบ้างครับ

รุ่นนี่เป็นไงบ้างครับ HD2600pro sonic DDR3 ของ LALIT ดีป่าวครับ

ยี่ห้อนี้เป็นไงครับไม่ค่อยได้ยินชื่ออ่าครับ เหนในกล่องมานไม่มีสายอะไรเรยง่า

เหนเค้าบอก กันว่า คุณภาพ ระดับเดียวกับ SPark
    จริงเท็จ แค่ไหน ต้องรอ โปรมา ยืนยัน กระผมเพียงแค่ ฟังเขา เล่าว่า มาอีกที

Comment

Spark เอาของ Palit มาเเปะญี่ห้อใหม่เป็น Spark ครับ ของเหมือนกัน

Comment

ใช้ได้ครับผม เผลอๆโมเป็น 2600XT ได้อีกต่างหาก

Comment

เหมือนของ Spark ครับ ติดยันต์เหมือนกัน
          Mod เป็น HD2600XT ได้ คุ้มดีครับ

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
            เหมือนของ Spark ครับ ติดยันต์เหมือนกัน
            Mod เป็น HD2600XT ได้ คุ้มดีครับ
            สวัสดีครับ ท่าน V-FrIeNd ไม่ได้ทักอย่างเป็นทางการซะที เห็นที่ pantip ห้อง hardware บ่อยๆ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              สวัสดีครับ ท่าน V-FrIeNd ไม่ได้ทักอย่างเป็นทางการซะที เห็นที่ pantip ห้อง hardware บ่อยๆ

Comment

งื้มครับ ผมไปซื้อมาแระ HD2600Pro sonic DDR3 ราคา 2690 บาทอ่านะ

Comment

ใช้ดีครับผมใช้8600 GT 4 เครื่องปกติครับไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ใช้อยู่ครับ โมเป็น2600XT เนียนมากๆ ครับ ตามSigเลย

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      สวัสดีครับท่าน

Comment

แล้ว 8600gt palit นี่เป็นตัวเดียวชิปเดียวกับ spark ปะครับ

Comment

Originally posted by ssm31 View Post
                          แล้ว 8600gt palit นี่เป็นตัวเดียวชิปเดียวกับ spark ปะครับ
                          8600gtหรือรุ่นอื่นๆ ไม่ว่าจาเป็นยี่ห้อไหนก้อชิปเดียวกันนั่นแหละครับ แต่ต่างกันที่แรม เลย์เอาท์ ความเร็ว ซิงค์ อารายแบบนี้

Comment

ไม่เคยมีไครใช้ palit แล้วมีปัญหาใช้ป่าวครับ คุ้มนะคับ โอเคใช่ป่าวคับ

Comment

Working...
                            X