Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม DEAD RISING มีสิทธิ์จะลงPCไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม DEAD RISING มีสิทธิ์จะลงPCไหม

เคยไปเล่น ที่บ้านเพื่อนเป็นXBOX360 มันดีครับชอบซอมบี้มันมีให้ฆ่าเยอดีบ้างฉากซอมบี้มากจนแทบไม่มีที่เดินเลย

เคยได้ยินข่าวมาแล้วนะว่าทำลง pc ด้วย แต่คงรอหน่อย เกมส์นี้ก้ภาพสวยมากๆน่าเล่น ตีซอมบี้กระจุยเลยอย่างมันส์

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
      เคยได้ยินข่าวมาแล้วนะว่าทำลง pc ด้วย แต่คงรอหน่อย เกมส์นี้ก้ภาพสวยมากๆน่าเล่น ตีซอมบี้กระจุยเลยอย่างมันส์
      รับทราบครับผม ที่อยากเล่นก็ตรงที่ซอมบี้มันเยอนี่แระ

Comment

เอาเครื่องตัดหญ้าวิ่งไถ ซอมบี้ มันส์สุดยอด

Comment

อยากเล่นมากๆ น่าจะทำลงpcได้แล้วนะ ออกมานานมากๆละ

Comment

เท่าที่ ดูไปเจอมา เวปนี้ แต่เป็นเวปประเทศนอก ภาษาต่างดาว อิอิอิ มีตั้งขายด้วย จริงหรือมั่ว
            http://www.cdon.com/main.phtml?prod=...2&page=product
            Last edited by 2344321212; 4 Apr 2008, 19:03:20.

Comment

Working...
            X