Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลงLibraryในUbuntuยังไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลงLibraryในUbuntuยังไงอ่ะครับ

คือว่าจะทำงานอ่ะนะครับ มันบอกว่าไม่มีLibrary ผมก็ไปโหลดมา แต่ว่ามันเป็น.tar.gzครับ คำถามคือแล้วผมจะลงได้ยังไงครับ จะทำงานเลยทำไม่ได้เลยง่าาา

ต้นเหตุมาจากนี่หล่ะ

ดั้นด้นจนได้.tar.gzมา

แต่ออกมาแล้วแต่ลงไม่เป็นT_T ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ง่าาา ดันๆๆๆๆ ด่วนนะคร้าบบ

Comment

ปกติที่เคยเล่น ผมหาเอาในแพ็คเกจเมเนเจอร์ แล้วสั่งดาวโหลดให้มันติดตั้งอัตโนมัติอ่ะ พวกติดตั้งเองนี่ไม่ไหวครับเคยอ่านดูในเวบ งงกว่าเก่าอีก

Comment

Working...
      X