Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hyper PI 0.98b [Super Pi Multi Thread]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hyper PI 0.98b [Super Pi Multi Thread]

Hyper PI เป็นโปรแกรมที่จับเอา Super Pi มาปรับแต่งให้สามารถ Support CPU Multi Core และเพิ่ม Fuction การใช้งานต่างๆให้ปรับแต่งมากขึ้นครับ [การใช้งานทุกอย่างเหมือน Super PI นะครับ] ลอง Download เอาไปทดลองใช้งานกันดูนะครับ ส่วนตัวผมว่าสะดวกขึ้นมากทีเดียว ^^
    Last edited by suicide; 2 Feb 2008, 05:03:15.

Comment

ข่าวนี้อยู่ในหมวด News แล้วนี้ครับ ช้าไป!! อิอิ

Comment

เง้อ >< ช้าไปอีกรึเนี่ย

Comment

แหล่มเลย เพิ่งเห็นเหมือนกันครับ ^^ แบบนี้ก็ไม่ต้องเปิด SuperPI สองหัวแระ ขี้เกียจแยกโฟลเดอร์

ถึงจะช้า แต่ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกัน ขอบคุณครับ ^^

ว่าแต่มัน Validate Checksum ได้หรือเปล่าอะครับ ? ยังไม่ได้ลอง ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน หิหิ

Comment

ใจจ้า

Comment

Processors มีถึง 9 หัว

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอวิธีใช้อย่างละเอียดอีกหน่อยได้มั้ยอ่ะ?

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by nengyaguza View Post
                      ขอบคุณคับ
                      เอ่อคือว่า ขุดมาทำไมเหรอครับ อิอิ กำ

Comment

Working...
                      X